CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC Dropdown Control

LỊCH THI ĐẤU TẤT CẢ CÁC GIẢI

 
 
Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
Lịch Ngoại Hạng Anh
18:30 90
Chelsea
vs
Man City
+0 -
18:30 90
Man Utd
vs
Aston Villa
- 1 1/4 -
21:00
Everton
vs
Norwich
- 3/4 -
21:00
Leeds Utd
vs
West Ham Utd
+1/4 -
21:00
Leicester City
vs
Burnley
- 3/4 -
21:00
Watford
vs
Newcastle
- 1/4 -
23:30
Brentford
vs
Liverpool
+1 -
Lịch Hạng Nhất Anh
18:30 90
Reading
vs
Middlesbrough
+1/4 -
21:00
Swansea City
vs
Huddersfield
- 1/4 -
21:00
Nottingham Forest
vs
Millwall
- 1/4 -
21:00
Bournemouth
vs
Luton Town
- 3/4 -
21:00
Blackpool
vs
Barnsley
- 1/4 -
21:00
Birmingham
vs
Preston North End
- 1/4 -
21:00
Blackburn Rovers
vs
Cardiff City
- 1/4 -
21:00
Bristol City
vs
Fulham
+1 -
21:00
Sheffield Utd
vs
Derby County
- 3/4 -
21:00
Stoke City
vs
Hull City
- 3/4 -
Lịch VĐQG Tây Ban Nha
19:00 71
Alaves
vs
Atletico Madrid
+1 -
21:15
Valencia
vs
Athletic Bilbao
+0 -
23:30
Sevilla
vs
Espanyol
- 1 -
02:00
Real Madrid
vs
Villarreal
- 1 -
Lịch Hạng 2 Tây Ban Nha
21:00
Ibiza-Eivissa
vs
Burgos CF
- 1/2 -
23:15
Amorebieta
vs
Eibar
+1/2 -
23:15
Las Palmas
vs
SD Ponferradina
- 1/2 -
Lịch VĐQG Italia
20:00 26
Spezia
vs
AC Milan
+1 -
22:59
Inter Milan
vs
Atalanta
- 1/2 -
01:45
Genoa
vs
Verona
+0 -
Lịch Hạng 2 Italia
19:00 68
Como
vs
Benevento
+1/4 -
19:00 67
Monza
vs
Pordenone
- 3/4 -
19:00 72
Ascoli
vs
Brescia
+1/4 -
19:00 72
Cittadella
vs
Lecce
+0 -
21:15
Reggina
vs
Frosinone
+0 -
23:30
Cosenza
vs
Crotone
+1/2 -
Lịch VĐQG Đức
20:30
Leipzig
vs
Hertha Berlin
- 1 1/2 -
20:30
Hoffenheim
vs
Wolfsburg
+0 -
20:30
Union Berlin
vs
A.Bielefeld
- 3/4 -
20:30
Ein.Frankfurt
vs
FC Koln
- 1/4 -
20:30
B.Leverkusen
vs
Mainz
- 3/4 -
23:30
M.gladbach
vs
B.Dortmund
+1/4 -
Lịch Hạng 2 Đức
18:30 90
Ingolstadt
vs
Fort.Dusseldorf
+1/2 -
18:30 90
Karlsruher
vs
St. Pauli
- 1/4 -
18:30 FT
Paderborn 07
vs
Holstein Kiel
- 1/2 -
01:30
Hansa Rostock
vs
Schalke 04
+1/4 -
Lịch VĐQG Pháp
22:00
Saint Etienne
vs
Nice
+1/2 -
00:00
Strasbourg
vs
Lille
+0 -
02:00
Lyon
vs
Lorient
- 1 1/2 -
02:00
PSG
vs
Montpellier
- 2 1/2 -
Lịch Hạng 2 Pháp
20:00 27
SC Bastia
vs
Ajaccio
+0 -
Lịch VĐQG Scotland
21:00
Dundee
vs
Rangers
+1 1/2 -
21:00
Hearts
vs
Livingston
- 1 -
21:00
Motherwell
vs
Ross County
- 3/4 -
Lịch VĐQG Bồ Đào Nha
21:30
Moreirense
vs
Arouca
- 1/2 -
00:00
Vitoria Guimaraes
vs
Benfica
+3/4 -
02:30
Tondela
vs
Famalicao
+1/2 -
Lịch VĐQG Hà Lan
21:30
Willem II
vs
PSV Eindhoven
+1 -
23:45
Ajax
vs
Groningen
- 2 3/4 -
23:45
Vitesse Arnhem
vs
Fortuna Sittard
- 1 -
02:00
Feyenoord
vs
NEC Nijmegen
- 1 3/4 -
02:00
Utrecht
vs
Zwolle
- 1 1/4 -
Lịch VĐQG Nga
18:00 FT
Khimki
vs
Lok. Moscow
+1/4 -
20:30
Zenit
vs
Krylya Sovetov
- 1 3/4 -
22:59
Spartak Moscow
vs
Ufa
- 1 -
Lịch VĐQG Albania
18:45 84
Teuta Durres
vs
Dinamo Tirana
-
18:45 Hoãn
KF Laci
Hoãn
Kukesi
-
00:45
Partizani Tirana
vs
Vllaznia Shkoder
-
Lịch VĐQG Azerbaijan
20:00 28
Keşla FK
vs
Karabakh Agdam
+1 1/2 -
22:15
Səbail FK
vs
Zire IK
+1/2 -
Lịch VĐQG Ba Lan
20:00 27
Stal Mielec
vs
Radomiak Radom
+1/4 -
22:30
Warta Poznan
vs
Zaglebie Lubin
+0 -
01:00
Legia Wars.
vs
Rakow Czestochowa
- 1/4 -
Lịch VĐQG Belarus
18:00 FT
Isloch
vs
Torpedo Zhodino
+0 -
19:00 FT
Slavia Mozyr
vs
Sputnik Rechitsa
-
20:00 28
FK Minsk
vs
FK Slutsk
+0 -
00:00
Rukh Brest
vs
Bate Borisov
+1/4 -
Lịch VĐQG Bosnia
20:00 27
Rudar Prijedor
vs
Radnik Bijeljina
-
22:00
FK Tuzla City
vs
Velez Mostar
-
00:00
Borac Banja Luka
vs
Sarajevo
-
Lịch VĐQG Bulgaria
20:15 14
Lok. Plovdiv
vs
Botev Plovdiv
- 1/2 -
22:59
CSKA 1948 Sofia
vs
Tsarsko Selo
- 3/4 -
Lịch VĐQG Bắc Ai Len
21:00
Cliftonville
vs
Warrenpoint Town
- 1 1/2 -
21:00
Portadown FC
vs
Dungannon Swi.
+0 -
21:00
Glentoran
vs
Crusaders Belfast
- 1/2 -
21:00
Coleraine
vs
Ballymena Utd
- 1 -
21:00
Glenavon
vs
Linfield
+3/4 -
23:30
Larne
vs
Carrick Rangers
- 1 1/4 -
Lịch VĐQG Bỉ
21:15
Beerschot-Wilrijk
vs
Eupen
+0 -
23:30
Zulte-Waregem
vs
Kortrijk
+1/4 -
01:45
Standard Liege
vs
Sint Truiden
- 1/2 -
Lịch VĐQG Croatia
22:00
Slaven Belupo
vs
Dinamo Zagreb
+1 1/4 -
00:05
Sibenik
vs
NK Osijek
+3/4 -
Lịch VĐQG Estonia
20:00 28
TJK Legion
vs
Levadia T.
-
22:59
Vaprus Parnu
vs
Tammeka Tartu
-
Lịch VĐQG Georgia
22:00
Saburtalo
vs
Shukura
-
Lịch VĐQG Hungary
19:45 43
MTK Budapest
vs
Mezokovesdi SE
+0 -
22:00
Gyirmot SE
vs
Budapest Honved
+1/2 -
00:30
MOL Fehervar FC
vs
Puskas Akademia
- 3/4 -
Lịch VĐQG Iceland
21:00
Breidablik
vs
HK Kopavogur
- 1 1/2 -
21:00
KA Akureyri
vs
Hafnarfjordur
- 3/4 -
21:00
Keflavik
vs
IA Akranes
+0 -
21:00
Fylkir
vs
Valur Rey.
+3/4 -
21:00
Stjarnan
vs
KR Reykjavik
+1 -
21:00
Vikingur Rey.
vs
Leiknir Rey.
- 1 3/4 -
Lịch VĐQG Israel
21:45
Hapoel Jerusalem
vs
Bnei Sakhnin
+1/2 -
22:59
HIK Shmona
vs
Hapoel Nof HaGalil
- 1/4 -
00:00
Hapoel Tel Aviv
vs
Hapoel Haifa
- 1/4 -
00:30
Hap. Beer Sheva
vs
Maccabi TA
-
Lịch VĐQG Latvia
20:00 27
Riga FC
vs
FK Liepaja
- 3/4 -
Lịch VĐQG Lithuania
17:00 FT
Kauno Zalgiris
vs
Nevezis
- 3 -
22:59
Zalgiris
vs
FK Riteriai
- 1 1/4 -
Lịch VĐQG Malta
22:00
Gudja United
vs
Valletta
-
00:00
Floriana
vs
Hamrun Spartans
-
02:00
Hibernians Paola
vs
Santa Lucia FC
-
Lịch VĐQG Moldova
20:00 27
Dinamo-Auto
vs
Sheriff Tiraspol
-
22:59
Zimbru
vs
Sfintul Gheorghe
-
Lịch VĐQG Montenegro
00:00
FK Podgorica
vs
Decic Tuzi
-
Lịch VĐQG Na Uy
22:59
Lillestrom
vs
Tromso
- 3/4 -
22:59
Stromsgodset
vs
Sarpsborg
- 1/2 -
Lịch VĐQG Romania
21:00
Arges Pitesti
vs
Chindia Targoviste
- 1/4 -
01:00
Steaua Bucuresti
vs
Aca. Clinceni
- 1 1/2 -
Lịch VĐQG Serbia
21:00
Backa Topola
vs
FK Vojvodina
- 1/2 -
00:00
FK Kolubara
vs
Radnicki Nis
-
Lịch VĐQG Slovakia
22:59
Sered
vs
Zemplin Michalovce
- 1/2 -
22:59
MSK Zilina
vs
Ruzomberok
- 3/4 -
22:59
Zlate Moravce
vs
Liptovsky Mikulas
- 1/2 -
22:59
Senica
vs
Slo. Bratislava
+1 1/4 -
Lịch VĐQG Slovenia
01:15
O.Ljubljana
vs
NK Radomlje
- 1 1/2 -
Lịch VĐQG Séc
21:00
Banik Ostrava
vs
Bohemians 1905
- 1/2 -
21:00
Pardubice
vs
Vik.Plzen
+3/4 -
21:00
C. Budejovice
vs
MFk Karvina
- 1/2 -
00:00
Zlin
vs
Sparta Praha
+1 1/4 -
Lịch VĐQG Síp
22:59
Aris Limassol
vs
Anorthosis
+1/2 -
Lịch VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
17:30 FT
Sivasspor
vs
Fatih Karagumruk
- 1/2 -
20:00 28
Antalyaspor
vs
Malatyaspor
- 1/2 -
22:59
Adana Demirspor
vs
Gaziantep B.B
- 1/2 -
Lịch VĐQG Thụy Sỹ
22:59
Young Boys
vs
St. Gallen
- 1 3/4 -
01:30
Servette
vs
Lausanne Sports
- 1 -
Lịch VĐQG Thụy Điển
22:30
Malmo
vs
Orebro
- 2 -
Lịch VĐQG Ukraina
18:00 FT
PFK Aleksandriya
vs
FC Mariupol
- 3/4 -
21:00
Shakhtar Donetsk
vs
Veres Rivne
- 2 -
22:00 Hoãn
Olimpik Donetsk
Hoãn
FC Lviv
-
23:30
Rukh Vynnyky
vs
Dinamo Kiev
+1 1/2 -
Lịch VĐQG Áo
22:00
SCR Altach
vs
Austria Klagenfurt
+0 -
22:00
Wattens
vs
SV Ried
- 1/2 -
22:00
Wolfsberger AC
vs
RB Salzburg
+1 1/2 -
Lịch VĐQG Nhật Bản
12:00 FT
Vegalta Sendai
vs
Tokushima Vortis
+0 -
13:00 FT
FC Tokyo
vs
Urawa Red
+0 -
16:00 FT
Yokohama FC
vs
Yokohama FM
+1 1/2 -
17:00 FT
Avispa Fukuoka
vs
Sagan Tosu
+1/4 -
Lịch VĐQG Hàn Quốc
12:00 FT
Pohang Steelers
vs
Jeju Utd
- 1/4 -
14:30 FT
Ulsan Hyundai
vs
Gwangju
- 3/4 -
17:00 FT
Daegu
vs
Suwon FC
- 1/4 -
17:00 FT
Jeonbuk H.Motor
vs
Incheon Utd
- 1 1/4 -
Lịch VĐQG Arập Xeut
22:15
Al Fateh
vs
Hazm
- 3/4 -
00:25
Al Raed
vs
Al Faisaly (KSA)
+0 -
00:25
Al Feiha
vs
Al Hilal
-
Lịch VĐQG Jordan
22:00
S.Al.Ordon
vs
Wihdat
-
22:00
Faisaly (JOR)
vs
Al Aqaba SC
-
00:30
Sahab
vs
Jalil Club
-
Lịch VĐQG Thái Lan
17:30 90
Bangkok Utd
vs
Buriram Utd
+1/4 -
18:00 FT
Chiangrai Utd
vs
Prachuap FC
- 1 -
18:00 FT
Khonkaen Utd
vs
Chonburi
+1/4 -
Lịch VĐQG Uzbekistan
18:00 FT
Kokand-1912
vs
Andijan
-
20:30
Pakhtakor
vs
Turon Yaypan
-
Lịch VĐQG Argentina
23:30
Aldosivi
vs
Gimnasia LP
+1/4 -
01:45
Talleres Cordoba
vs
Rosario Central
- 3/4 -
01:45
Arsenal Sarandi
vs
Lanus
+1/2 -
04:00
Banfield
vs
Atletico Tucuman
- 1/2 -
06:15
C. Cordoba SdE
vs
River Plate
+1 -
Lịch VĐQG Brazil
03:00
Ceara/CE
vs
Chapecoense
- 3/4 -
05:00
Corinthians/SP
vs
Palmeiras/SP
+0 -
07:00
Sao Paulo/SP
vs
Atl. Mineiro/MG
+0 -
Lịch VĐQG Bolivia
04:00
San Jose
vs
Blooming
-
Lịch VĐQG Chi Lê
22:00
Cobresal
vs
Antofagasta
- 1 -
01:00
U. Espanola
vs
La Serena
- 1/2 -
03:30
Melipilla
vs
Audax Italiano
+1/2 -
06:00
Everton CD
vs
Curico Unido
- 1/2 -
Lịch VĐQG Colombia
02:00
Santa Fe
vs
Envigado
- 1 -
04:00
Rionegro Aguilas
vs
Junior Barranquilla
+1/4 -
06:05
Atl. Nacional
vs
Deportivo Pasto
- 1 -
08:10
Atl. Bucaramanga
vs
America Cali
+0 -
Lịch VĐQG Ecuador
03:00
Mushuc Runa
vs
Orense SC
- 3/4 -
05:00 Hoãn
SD Aucas
Hoãn
Barcelona SC
-
05:30
Guayaquil City
vs
9 de Octubre
+0 -
08:00
Manta FC
vs
LDU Quito
+1/2 -
Lịch VĐQG Paraguay
05:00
Nacional
vs
12 de Octubre
-
07:15
Cerro Porteno
vs
Sportivo Luqueno
-
Lịch VĐQG Peru
22:59
UTC Cajamarca
vs
Ayacucho FC
-
01:15
Carlos A. Mannucci
vs
Cienciano
-
03:30
Alianza Atletico
vs
Alianza Lima
-
Lịch VĐQG Uruguay
23:15
CA River Plate (URU)
vs
Dep. Maldonado
-
01:30
Cerro Largo
vs
Liverpool P. (URU)
-
04:30
IA Sud America
vs
Nacional Montevideo
-
Lịch VĐQG Venezuela
03:00
Zulia FC
vs
Estu.Merida
-
05:15
Caracas
vs
Metropolitano
-
Lịch VĐQG Mỹ
02:37
Philadelphia Union
vs
Atlanta United
- 1/2 -
06:07
New England
vs
Orlando City
- 1 -
06:37
Columbus Crew
vs
Montreal Impact
- 1/4 -
06:37
D.C. Utd
vs
Cincinnati
- 1 -
06:37
New York City
vs
New York RB
- 3/4 -
07:07
Colorado Rapids
vs
Toronto
- 1 -
07:07
Minnesota Utd
vs
Houston Dynamo
- 3/4 -
09:07
San Jose EQ
vs
Los Angeles FC
+1/4 -
09:07
Vancouver WC
vs
Dallas
- 1/4 -
09:37
Portland Timbers
vs
Real Salt Lake
- 1/4 -
Lịch VĐQG Mexico
05:00
Atlas
vs
Club Leon
- 1/4 -
07:00
Tigres UANL
vs
Pumas UNAM
- 1 1/4 -
09:00
Club America
vs
Chivas Guad.
- 3/4 -
Lịch VĐQG Costa Rica
03:00
Guanacasteca
vs
Cartagines
+0 -
06:00
San Carlos
vs
Guadalupe FC
- 1/4 -
09:00
Sporting (CRC)
vs
Alajuelense
+1/4 -
09:00
Herediano
vs
Jicaral Sercoba
- 1 -
Lịch VĐQG Nam Phi
20:00 17
Amazulu
vs
Baroka FC
-
20:00 24
Sekhukhune Utd
vs
Golden Arrows
-
20:00 28
Orlando Pirates
vs
Mamelodi Sun.
-
22:00
SuperSport Utd
vs
Maritzburg Utd
-
22:00
Stellenbosch FC
vs
Chippa Utd
-
Lịch Hạng Nhất Scotland
21:00
Ayr Utd
vs
Greenock Morton
- 1/4 -
21:00
Dunfermline
vs
Hamilton
+0 -
21:00
Inverness C.T.
vs
Queen of South
- 3/4 -
Lịch Hạng 2 Nga
14:00 FT
SKA-Khabarovsk
vs
Veles Moscow
- 1/4 -
16:00 FT
Tom Tomsk
vs
Kuban
- 1/4 -
20:00 27
FK Orenburg
vs
Yenisey
- 3/4 -
20:00 27
Volgar Astrakhan
vs
Olim. Dolgiye Prudy
- 1/4 -
20:00 25
Rotor Volgograd
vs
Kamaz
- 1 -
20:30
Metallurg Lipetsk
vs
Tekstilshchik Ivanov
+0 -
21:00
Akron Togliatti
vs
Torpedo Moscow
-
22:00
Neftekhimik Nizh
vs
Krasnodar B
-
22:00
Fakel
vs
Spartak Moscow B
-
22:59
Baltika
vs
Alania Vla
-
Lịch Hạng 2 Ba Lan
17:40 90
Odra Opole
vs
Katowice
+0 -
22:59
Arka Gdynia
vs
Puszcza Nie.
- 1 -
01:30
Chrobry Glogow
vs
GKS Jastrzebie
- 1/2 -
Lịch Hạng 2 Bỉ
01:45
RWD Molenbeek
vs
Lommel
-
Lịch Hạng 2 Ireland
01:00
Cobh Ramblers
vs
Bray Wanderers
+1 -
Lịch Hạng 2 Na Uy
20:00 27
Ullensaker/Kisa
vs
Raufoss IL
+0 -
20:00 27
KFUM Oslo
vs
Grorud IL
- 1 1/4 -
20:00 27
Aalesund
vs
Strommen
- 1 3/4 -
20:00 27
Sogndal
vs
Bryne
- 3/4 -
20:00 27
Ranheim IL
vs
Asane Fotball
- 1 1/4 -
20:00 27
Sandnes Ulf
vs
Stjordals Blink
- 3/4 -
Lịch Hạng 2 Phần Lan
19:00 72
PK-35
vs
Klubi 04 Helsinki
- 1/4 -
19:00 72
TPS Turku
vs
Jaro
- 1 1/4 -
19:00 72
KPV Kokkola
vs
JIPPO
- 1 1/4 -
21:00
VPS Vaasa
vs
EIF Ekenas
- 3/4 -
Lịch Hạng 2 Séc
21:30
SK Lisen
vs
Jihlava
- 1/2 -
21:30
Pribram
vs
MFK Vyskov
- 1 1/4 -
Lịch Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
17:30 FT
Umraniyespor
vs
Manisa FK
+0 -
20:00 29
Erzurum BB
vs
Adanaspor
- 1 -
22:59
Genclerbirligi
vs
Boluspor
- 1/4 -
Lịch Hạng 2 Thụy Sỹ
22:59
Yverdon
vs
Vaduz
+1/4 -
01:30
Stade L. Ouchy
vs
SC Kriens
- 3/4 -
01:30
Thun
vs
Neuchatel Xamax
-
Lịch Hạng 2 Thụy Điển
18:00 FT
GAIS
vs
Falkenbergs
- 1/4 -
20:00 27
Vasteras
vs
GIF Sundsvall
- 1/4 -
20:00 28
Landskrona
vs
Norrby
+1/4 -
20:00 27
Vasalunds
vs
Akropolis IF
- 1/4 -
22:00
Jonkopings
vs
Brage
- 1/4 -
Lịch Hạng 2 Áo
19:30 45
Floridsdorfer AC
vs
Rapid Wien II
- 1/4 -
Lịch Hạng 2 Đan Mạch
19:00 72
Lyngby
vs
Hvidovre IF
- 3/4 -
20:00 28
Fremad Amager
vs
Vendsyssel FF
+1/4 -
Lịch Hạng 2 Nhật Bản
12:00 FT
Alb. Niigata (JPN)
vs
Ventforet Kofu
- 1/2 -
12:00 FT
Omiya Ardija
vs
Sagamihara
- 1/2 -
12:00 FT
Thespa Kusatsu
vs
JEF United Chiba
+1/2 -
16:30 FT
Kyoto Sanga
vs
Tochigi SC
- 3/4 -
17:00 FT
Renofa Yamaguchi
vs
V-Varen Nagasaki
+3/4 -
17:00 FT
Jubilo Iwata
vs
Ryukyu
- 1 1/4 -
17:00 FT
Ehime FC
vs
Montedio Yama.
+1 -
Lịch Hạng 2 Hàn Quốc
11:30 FT
Bucheon 1995
vs
Gyeongnam
+1/4 -
14:00 FT
Ansan Greeners
vs
Anyang
+1/2 -
Lịch Hạng 2 Trung Quốc
14:30 FT
Kunshan FC
vs
Beijing BIT
- 1 1/4 -
18:35 90
Shenyang Urban
vs
Meizhou Hakka
+3 -
18:35 90
Chengdu Better City
vs
Sichuan Jiuniu
- 1 -
18:35 90
Nantong Zhiyun
vs
Zibo Cuju
- 2 1/2 -
Lịch Hạng 2 Argentina
23:30
Deportivo Riestra
vs
San Martin Tucuman
+1/4 -
00:10
Quilmes
vs
Estudiantes BsAs
- 1/4 -
01:00
Tristan Suarez
vs
Atletico Rafaela
- 1/2 -
01:00
Ramon Santamarina
vs
San Telmo
- 1/4 -
01:00
CA Guemes
vs
San Martin SJ
- 1/4 -
01:30
Ferro Carril Oeste
vs
Guillermo
- 3/4 -
01:30
Almagro
vs
Villa Dalmine
- 1/2 -
02:30
Agropecuario AAC
vs
CA Mitre Salta
- 1/2 -
04:15
Tigre
vs
Alvarado MDP
- 3/4 -
Lịch Hạng 2 Brazil
02:00
Londrina/PR
vs
Vitoria/BA
+0 -
03:30
Confianca/SE
vs
Operario/PR
+0 -
04:30
CRB/AL
vs
Avai/SC
- 1/4 -
07:00
Coritiba/PR
vs
Guarani/SP
- 1/4 -
Lịch Hạng 2 Colombia
03:00
Fortaleza
vs
Orsomarso
-
Lịch Hạng Nhất Mỹ USL Pro
06:05
Hartford Athletic
vs
Tampa Bay Rowdies
-
06:05
Pittsburgh R.
vs
Ch. Battery
-
06:35
Miami Fusion
vs
Loudoun United
-
07:05
Colorado Springs
vs
Austin Bold
-
07:05
Memphis 901
vs
Louisville City
-
07:35
SA Scorpions
vs
New Mexico United
-
07:35
Rio Grande Valley
vs
Atlanta United II
-
09:00
Tacoma Defiance
vs
Phoenix FC
-
09:05
Orange C. Blues
vs
Oakland Roots
-
09:05
Las Vegas Lights
vs
San Diego Loyal
-
Lịch Vòng loại Nữ Châu Á
17:00 FT
Jordan Nữ
vs
Iran Nữ
- 1/4 -
19:30 45
Palestine Nữ
vs
Thái Lan Nữ
-
Lịch Cúp Ai Cập
00:00
Ahly Cairo
vs
ENPPI Cairo
-
Lịch League One
21:00
Rotherham Utd
vs
Crewe Alexandra
- 1 -
21:00
Shrewsbury
vs
Wimbledon
+0 -
21:00
Morecambe
vs
Accrington
+0 -
21:00
Milton Keynes Dons
vs
Wycombe
- 1/4 -
21:00
Cambridge Utd
vs
Fleetwood Town
+0 -
21:00
Burton Albion
vs
Lincoln
+0 -
21:00
Charlton Athletic
vs
Portsmouth
+0 -
21:00
Ipswich
vs
Sheffield Wed.
+0 -
21:00
Oxford Utd
vs
Gillingham
- 1 -
21:00
Plymouth Argyle
vs
Doncaster Rovers
- 3/4 -
21:00
Sunderland
vs
Bolton
- 1/2 -
21:00
Wigan
vs
Cheltenham
- 3/4 -
Lịch Hạng 3 Italia
19:30 45
Carrarese
vs
US Fermana
- 3/4 -
19:30 45
Ancona
vs
Luchese
- 1/4 -
21:00
US Olbia
vs
Cesena
+1/4 -
22:30
Teramo
vs
Imolese Calcio
- 1/4 -
22:30
Grosseto
vs
Gubbio
+0 -
22:30
Pontedera
vs
Montevarchi
- 1/4 -
22:30
Pesaro
vs
Pistoiese
- 1/4 -
22:30
Modena
vs
Virtus Entella
- 1/4 -
22:30
Pescara
vs
Viterbese Calcio
- 3/4 -
22:30
Siena
vs
Reggiana
+0 -
Lịch Hạng 3 Đức
19:00 67
Vik.Koln
vs
Duisburg
+0 -
19:00 71
Wurzburger
vs
Wehen
+1/4 -
19:00 69
Meppen
vs
Saarbrucken
+0 -
19:00 72
Verl
vs
Munchen 1860
+1/2 -
19:00 65
Ein.Braunschweig
vs
Waldhof Man.
+0 -
19:00 72
Kaiserslautern
vs
Osnabruck
+0 -
Lịch Hạng 2 Scotland
21:00
Cove Rangers
vs
Airdrieonians
- 1/2 -
21:00
East Fife
vs
Clyde
+1/4 -
21:00
Queen's Park
vs
Peterhead
- 1 -
21:00
Dumbarton
vs
Alloa Athletic
+0 -
21:00
Montrose
vs
Falkirk
+1/4 -
Lịch Hạng 3 Phần Lan
18:00 FT
Vaajakoski
vs
SJK Akatemia
-
19:00 71
FC Kiffen
vs
MiPK Mikkeli
-
19:00 72
Honka 2
vs
HJS Akatemia
-
19:00 72
Grankulla IFK
vs
SalPa Salo
-
19:00 74
PeKa
vs
Lahden Reipas
-
19:00 Hoãn
PIF Parainen
Hoãn
TPV Tampere
-
19:00 71
Atlantis
vs
Mypa
-
19:00 69
Espoo
vs
Ilves-Kissat
-
19:00 68
Ilves II
vs
Jazz
-
19:00 71
VJS
vs
KaaPo Kaarina
-
21:00
RoPS Rovaniemi II
vs
Jyvaskyla JK
-
22:00
JS Hercules
vs
PS Kemi
-
22:59
KuFu-98
vs
PK Keski Uusimaa
-
Lịch Hạng 3 Thụy Điển
18:00 FT
Gefle IF
vs
Orebro Syrianska
- 3/4 -
18:00 FT
Utsiktens BK
vs
Lindome GIF
-
18:00 FT
Hudiksvalls FF
vs
Karlstad BK
-
19:00 72
Torns IF
vs
Vanersborgs FK
-
20:00 28
Linkoping City
vs
Qviding
-
21:00
Atvidabergs
vs
Lunds BK
- 1/2 -
21:00
Skovde
vs
Tvaakers IF
- 1/2 -
21:00
Pitea IF
vs
Sandvikens
+3/4 -
21:00
IFK Malmo
vs
Trollhattan
+1/2 -
21:00
Osterlen FF
vs
Oskarshamns AIK
+1 -
Lịch Aus Brisbane
15:00 FT
Bayside Utd
vs
The Gap
- 1 1/4 -
15:00 FT
Acacia Ridge
vs
Centenary Stormers
- 1 -
16:00 FT
Toowong FC
vs
UQ FC
- 1 1/4 -
Lịch Aus Queensland
14:00 FT
Peninsula Power
vs
Brisbane Roar U21
- 1/4 -
15:00 FT
Queensland Lion
vs
Brisbane Strikers
-
15:00 FT
Eastern Suburbs
vs
Capalaba
- 3/4 -
15:00 FT
Sunshine Coast
vs
Gold Coast Knights
+1/2 -
15:00 FT
Olympic FC QLD
vs
Redlands Utd
-
16:00 FT
Gold Coast Utd
vs
Magpies Crusaders
-
16:30 FT
Moreton Bay Utd
vs
Logan Light.
- 1 3/4 -
Lịch Hạng 3 Nhật Bản
16:00 FT
Kagoshima
vs
FC Gifu
- 1/4 -
17:00 Hoãn
Vanraure Hachinohe
Hoãn
Nagano Parceiro
-
Lịch Nữ Nhật
11:00 FT
Iga Kunoichi Nữ
vs
Orca Kamogawa Nữ
-
11:00 FT
Sperenza Osaka Nữ
vs
Ehime FC Nữ
-
Lịch Hạng 3 Hàn Quốc
17:00 FT
Changwon City
vs
Mokpo City
+0 -
17:00 FT
GimPo Citizen
vs
Paju Citizen
- 3/4 -
17:00 FT
Cheongju FC
vs
Yangju FC
- 1/2 -
17:00 FT
Gangneung City
vs
Pyeongtaek FC
- 1/4 -
17:00 FT
Cheonan City
vs
Hwaseong FC
- 1/2 -
Lịch Nữ Mỹ
02:07
NJ/NY Gotham Nữ
vs
NC Courage (W)
-
07:07
Chicago RS Nữ
vs
Portland Tho. Nữ
-
Lịch League Two
21:00
Rochdale
vs
Oldham
- 1 -
21:00
Hartlepool
vs
Exeter City
+0 -
21:00
Harrogate Town
vs
Stevenage
- 1/2 -
21:00
Swindon
vs
Colchester Utd
- 1/4 -
21:00
Salford City
vs
Northampton
- 1/4 -
21:00
Forest Green
vs
Tranmere Rovers
- 3/4 -
21:00
Crawley Town
vs
Bradford City
+1/4 -
21:00
Sutton Utd
vs
Carlisle
- 1/4 -
21:00
Leyton Orient
vs
Mansfield
- 1/2 -
21:00
Scunthorpe Utd
vs
Port Vale
+3/4 -
21:00
Walsall
vs
Bristol Rovers
+0 -
Lịch Hạng 4 Đức - Miền Bắc
18:00 FT
Phonix Lubeck
vs
Weiche Flensburg
+1 -
19:00 69
Heider SV
vs
Lubeck
-
19:00 72
Wer.Bremen II
vs
VfV 06 Hildesheim
- 1 -
20:00 27
SSV Jeddeloh
vs
Hannoverscher SC
- 1/4 -
20:00 27
Oberneuland
vs
Hannover II
+3/4 -
Lịch Hạng 4 Đức - Bavaria
19:00 71
Bayern Munich II
vs
TSV 1896 Rain
-
19:00 72
Heimstetten
vs
Nurnberg II
- 1/4 -
19:00 72
Schalding Hein.
vs
V. Aschaffenburg
+0 -
19:00 72
FC Pipinsried
vs
Buchbach
+1/4 -
19:00 72
VfB Eichstatt
vs
TSV Aubstadt
+1/2 -
Lịch Hạng 4 Đức - Đông Bắc
18:00 FT
Optik Rathenow
vs
Luckenwalde
+3/4 -
18:00 FT
Tennis Borussia B.
vs
SV Lichtenberg
- 1/2 -
18:00 FT
E.Cottbus
vs
FC Eilenburg
-
19:05 68
CZ Jena
vs
C. Leipzig
- 1 1/4 -
Lịch Hạng 4 Đức - Miền Nam
19:00 72
Mainz II
vs
Offenbach
+1/4 -
19:00 72
TSV Schott Mainz
vs
Elversberg
+1 1/4 -
19:00 72
Giessen
vs
TSV Steinbach
+1 -
19:00 69
Hessen Kassel
vs
Koblenz
- 1/4 -
19:00 72
Aalen
vs
Sonnenhof
+1/4 -
19:00 72
Bahlinger
vs
FSV Frankfurt
+0 -
Lịch Hạng 4 Đức - Miền Tây
19:00 72
Schalke 04 II
vs
SV Straelen
- 1/2 -
19:00 63
FC Koln II
vs
Sportfreunde Lotte
- 1 1/4 -
19:00 72
Wiedenbruck
vs
Wegberg-Beeck
- 3/4 -
19:00 63
Bonner SC
vs
Fort.Dusseldorf II
+1/2 -
19:00 71
Uerdingen
vs
Rodinghausen
-
19:00 72
Homberg
vs
Fortuna Koln
+1 1/4 -
19:00 72
Lippstadt
vs
Essen
+1 1/2 -
19:00 72
Oberhausen
vs
RW Ahlen
- 3/4 -
21:00
A.Aachen
vs
M.gladbach II
+0 -
Lịch U23 Anh
21:00
Man City U23
vs
Arsenal U23
-
Lịch U19 Séc
15:00 FT
Banik Ostrava U19
vs
Zlin U19
-
16:00 Hoãn
Mlada Boleslav U19
Hoãn
Vik. Plzen U19
-
16:00 Hoãn
Hradec Kralove U19
Hoãn
Sparta Praha U19
-
16:00 Hoãn
Slovacko U19
Hoãn
Brno U19
-
16:00 Hoãn
C. Budejovice U19
Hoãn
Pardubice U19
-
16:00 Hoãn
Opava U19
Hoãn
Pribram U19
-
17:30 Hoãn
Sigma Olomouc U19
Hoãn
Slavia Praha U19
-

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (sáng nay, đêm nay) và ngày mai MỚI nhất ở các giải đấu lớn như: Ngoại Hạng Anh, La Liga, Cúp C1, Cup C2, Seria A, Ligue 1, Bundesliga, World Cup cho đến các giải đấu trong nước và khu vực như V-League, U23 Châu Á, Sea Games, AFF Cup và các giải Giao Hữu Quốc Tế.

KQBD88.com cập nhật lịch bóng đá hôm nay một cách đầy đủ chính xác nhất về thời gian thi đấu, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu một cách chi tiết và cụ thể nhất để quý vị tiện theo dõi.

Lịch thi đấu trên website kqbd88.com được thiết kế theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu yêu thích để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, … hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết nhằm giúp các bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

Copyright © 2021 by KQBD88.com. All rights reserved |
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

Liên kết hữu ích: link 188bet | Soi kèo FABET | casino trực tuyến vuabai9 |