CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC Dropdown Control
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1
ANHA 18:30 18:30
Aston Villa
vs
Everton 
- 3/4 -
- 21:00 21:00
Brighton
vs
Newcastle 
- 1/4 -
- 21:00 21:00
Arsenal
vs
Leicester City 
- 1 -
- 21:00 21:00
Man City
vs
Bournemouth 
- 2 3/4 -
- 21:00 21:00
Southampton
vs
Leeds Utd 
- 1/4 -
- 21:00 21:00
Wolves
vs
Fulham 
- 1/4 -
- 23:30 23:30
Brentford
vs
Man Utd 
+1/2 -
ANHB 18:30 18:30
Cardiff City
vs
Birmingham 
- 1/4 -
- 21:00 21:00
Rotherham Utd
vs
Reading 
- 1/4 -
- 21:00 21:00
Blackpool
vs
Swansea City 
- 1/4 -
- 21:00 21:00
Huddersfield
vs
Stoke City 
+0 -
- 21:00 21:00
Hull City
vs
Norwich 
+1/2 -
- 21:00 21:00
Luton Town
vs
Preston North End 
- 1/4 -
- 21:00 21:00
Millwall
vs
Coventry 
- 1/4 -
- 21:00 21:00
Sunderland
vs
QPR 
- 1/4 -
- 21:00 21:00
Wigan
vs
Bristol City 
- 1/4 -
TBNA 22:00 22:00
Celta Vigo
vs
Espanyol 
- 1/2 -
- 00:00 00:00
Valladolid
vs
Villarreal 
+1/2 -
- 02:00 02:00
Barcelona
vs
Rayo Vallecano 
- 2 -
ITAA 23:30 23:30
AC Milan
vs
Udinese 
- 1 1/4 -
- 23:30 23:30
Sampdoria
vs
Atalanta 
+3/4 -
- 01:45 01:45
Monza
vs
Torino 
+0 -
- 01:45 01:45
Lecce
vs
Inter Milan 
+1 1/2 -
DUA 20:30 20:30
Leipzig
vs
FC Koln 
- 1 1/4 -
- 20:30 20:30
Hoffenheim
vs
Bochum 
- 1 -
- 20:30 20:30
Wer.Bremen
vs
Stuttgart 
- 1/4 -
- 20:30 20:30
Hertha Berlin
vs
Ein.Frankfurt 
+1/4 -
- 20:30 20:30
B.Leverkusen
vs
Augsburg 
- 1 1/2 -
- 23:30 23:30
Schalke 04
vs
M.gladbach 
+1/4 -
DUB 18:00 18:00
Holstein Kiel
vs
Ein.Braunschweig 
- 1/4 -
- 18:00 18:00
A.Bielefeld
vs
Hamburger 
+1/2 -
- 18:00 18:00
Karlsruher
vs
Sandhausen 
- 1/4 -
- 01:30 01:30
Darmstadt
vs
Hansa Rostock 
- 3/4 -
PHA 22:00 22:00
Monaco
vs
Rennes 
- 1/4 -
- 02:00 02:00
PSG
vs
Montpellier 
- 2 3/4 -
WC20W 00:00 00:00
Đức U20 Nữ
vs
New Zealand U20 Nữ 
-
- 03:00 03:00
Brazil U20 Nữ
vs
Australia U20 Nữ 
-
- 06:00 06:00
Mexico U20 Nữ
vs
Colombia U20 Nữ 
-
- 09:00 09:00
Costa Rica U20 Nữ
vs
T.B.Nha U20 Nữ 
-
GHCLB 16:30 16:30
Numancia
vs
S.S. Reyes 
-
- 22:00 22:00
Vicenza
vs
Mantova 
-
- 23:00 23:00
Pafos FC
vs
Doxa Katokopia 
-
- 23:00 23:00
AEK Athens
vs
Proodeftiki 
-
- 23:00 23:00
PAOK
vs
Volos NFC 
-
ANHL1 18:30 18:30
Bristol Rovers
vs
Oxford Utd 
+0 -
- 21:00 21:00
Lincoln
vs
Forest Green 
+0 -
- 21:00 21:00
Accrington
vs
Burton Albion 
- 1/2 -
- 21:00 21:00
Wycombe
vs
Shrewsbury 
- 1/2 -
- 21:00 21:00
Morecambe
vs
Fleetwood Town 
- 1/4 -
- 21:00 21:00
Cambridge Utd
vs
Exeter City 
+0 -
- 21:00 21:00
Cheltenham
vs
Portsmouth 
+1/4 -
- 21:00 21:00
Derby County
vs
Barnsley 
- 1/4 -
- 21:00 21:00
Ipswich
vs
Milton Keynes Dons 
- 1/2 -
- 21:00 21:00
Plymouth Argyle
vs
Peterborough Utd 
+0 -
- 21:00 21:00
Port Vale
vs
Bolton 
+1/4 -
- 21:00 21:00
Sheffield Wed.
vs
Charlton Athletic 
- 3/4 -
ANHL2 21:00 21:00
Tranmere Rovers
vs
Gillingham 
- 1/4 -
- 21:00 21:00
Rochdale
vs
Grimsby 
- 1/4 -
- 21:00 21:00
Stockport
vs
Colchester Utd 
- 3/4 -
- 21:00 21:00
Harrogate Town
vs
Crawley Town 
- 1/4 -
- 21:00 21:00
Carlisle
vs
Swindon 
+0 -
- 21:00 21:00
Salford City
vs
Crewe Alexandra 
- 1/2 -
- 21:00 21:00
Wimbledon
vs
Doncaster Rovers 
- 1/2 -
- 21:00 21:00
Sutton Utd
vs
Barrow 
- 1/2 -
- 21:00 21:00
Bradford City
vs
Newport 
- 1/4 -
- 21:00 21:00
Leyton Orient
vs
Mansfield 
+0 -
- 21:00 21:00
Northampton
vs
Hartlepool 
- 1/2 -
- 21:00 21:00
Walsall
vs
Stevenage 
+0 -
TBNB 22:00 22:00
Eibar
vs
Tenerife 
- 1/2 -
- 00:00 00:00
Mirandes
vs
Sporting Gijon 
+0 -
- 02:00 02:00
Leganes
vs
Alaves 
+0 -
- 04:00 04:00
Las Palmas
vs
Zaragoza 
- 1/2 -
ITB 01:45 01:45
Como
vs
Cagliari 
+1/2 -
- 01:45 01:45
Cittadella
vs
Pisa 
- 1/4 -
- 01:45 01:45
Palermo
vs
Perugia 
- 1/4 -
DUC3 19:00 19:00
B.Dortmund II
vs
Essen 
+0 -
- 19:00 19:00
Vik.Koln
vs
Dynamo Dresden 
+1/4 -
- 19:00 19:00
Ingolstadt
vs
Saarbrucken 
- 1/2 -
- 19:00 19:00
SpVgg Bayreuth
vs
Osnabruck 
+1/2 -
- 19:00 19:00
Verl
vs
Munchen 1860 
+1/2 -
- 19:00 19:00
Elversberg
vs
Zwickau 
- 1/4 -
DUC4B 18:00 18:00
Hamburger II
vs
SSV Jeddeloh 
-
- 19:00 19:00
Holstein Kiel II
vs
Teutonia Ottensen 
-
- 19:00 19:00
Kickers Emden
vs
Havelse 
-
- 20:30 20:30
Bremer SV
vs
Lubeck 
+1 1/4 -
- 22:00 22:00
Drochtersen/Assel
vs
Ein. Norderstedt 
-
DUC4BA 19:00 19:00
Schweinfurt
vs
Wacker Burghausen 
-
- 19:00 19:00
Turkgucu-Ataspor
vs
Wurzburger 
-
- 19:00 19:00
DJK Vilzing
vs
TSV Aubstadt 
-
- 19:00 19:00
Unterhaching
vs
Bayern Munich II 
-
- 22:00 22:00
V. Aschaffenburg
vs
Nurnberg II 
-
DUC4DB 18:00 18:00
C. Leipzig
vs
VSG Altglienicke 
-
- 18:00 18:00
E.Cottbus
vs
Luckenwalde 
-
DUC4N 19:00 19:00
SSV Ulm
vs
Bahlinger 
-
- 19:00 19:00
Astoria Walldorf
vs
Wormatia Worms 
-
- 19:00 19:00
TSV Steinbach
vs
Mainz II 
-
- 19:00 19:00
TSG Balingen
vs
SGV Freiberg 
-
- 19:00 19:00
Aalen
vs
Barockstadt FL 
-
DUC4T 19:00 19:00
Rodinghausen
vs
Schalke 04 II 
-
- 19:00 19:00
SV Straelen
vs
FC Duren 
-
- 19:00 19:00
Lippstadt
vs
Kaan-Marienborn 
-
- 19:00 19:00
FC Bocholt
vs
Wuppertaler 
-
- 19:00 19:00
Wattenscheid
vs
Fortuna Koln 
-
- 19:00 Hoãn
A.Aachen
Hoãn
Preussen Munster 
-
PHB 20:00 20:00
Guingamp
vs
Paris FC 
- 1/4 -
- 00:00 00:00
Nimes
vs
Rodez 
- 1/4 -
- 00:00 00:00
Annecy FC
vs
Stade Lavallois 
- 1/4 -
- 00:00 00:00
SC Bastia
vs
Grenoble 
- 1/2 -
- 00:00 00:00
Bordeaux
vs
Niort 
- 3/4 -
- 00:00 00:00
Dijon
vs
Caen 
+0 -
- 00:00 00:00
Le Havre
vs
Pau FC 
- 1/4 -
- 00:00 00:00
Metz
vs
Valenciennes 
- 1/2 -
- 00:00 00:00
Sochaux
vs
Amiens 
- 1/2 -
SCOA 21:00 21:00
St. Mirren
vs
Ross County 
- 1/4 -
- 21:00 21:00
Aberdeen
vs
Motherwell 
- 3/4 -
- 21:00 21:00
Livingston
vs
Hibernian 
+1/4 -
- 21:00 21:00
Rangers
vs
St. Johnstone 
- 2 -
SCOB 21:00 21:00
Queen's Park
vs
Partick Thistle 
+0 -
- 21:00 21:00
Raith Rovers
vs
Greenock Morton 
- 1/4 -
- 21:00 21:00
Ayr Utd
vs
Hamilton 
- 1/4 -
- 21:00 21:00
Inverness C.T.
vs
Cove Rangers 
- 1/2 -
SCO2 21:00 21:00
Clyde
vs
Kelty Hearts 
- 1/4 -
- 21:00 21:00
Alloa Athletic
vs
Edinburgh City 
- 3/4 -
- 21:00 21:00
Queen of South
vs
Airdrieonians 
+0 -
- 21:00 21:00
Dunfermline
vs
Montrose 
- 1/2 -
- 21:00 21:00
Falkirk
vs
Peterhead 
- 3/4 -
BDNA 00:00 00:00
Casa Pia AC
vs
Benfica 
+1 3/4 -
- 02:30 02:30
Sporting Lisbon
vs
Rio Ave 
- 1 3/4 -
BDNB 17:00 17:00
SC Covilha
vs
Feirense 
-
- 21:30 21:30
Uniao Torreense
vs
Nacional Madeira 
+0 -
- 21:30 21:30
CD Estrela
vs
SC Farense 
+1/4 -
HLA 23:45 23:45
Go Ahead Eagles
vs
PSV Eindhoven 
+1 1/2 -
- 01:00 01:00
Emmen
vs
RKC Waalwijk 
- 1/2 -
- 01:00 01:00
Utrecht
vs
Cambuur 
- 1 1/4 -
- 02:00 02:00
Feyenoord
vs
Heerenveen 
- 1 3/4 -
NGA 19:00 19:00
Lok. Moscow
vs
Krylya Sovetov 
- 1/4 -
- 21:00 21:00
Zenit
vs
CSKA Moscow 
- 1 -
- 00:00 00:00
Din. Moscow
vs
Krasnodar 
- 3/4 -
NGB 18:00 18:00
Veles Moscow
vs
Ufa 
-
- 21:00 21:00
Volga Ulyanovsk
vs
Kamaz 
-
- 23:00 23:00
Shinnik Yaroslavl
vs
Rodina Moscow 
-
ARMA 21:00 21:00
Pyunik
vs
Shirak 
-
- 23:30 23:30
Urartu
vs
Van Yerevan 
-
AZEA 21:20 21:20
Sumqayit
vs
Karabakh Agdam 
-
- 23:30 23:30
Səbail FK
vs
Turan Tovuz 
-
POLA 20:00 20:00
Cracovia Krakow
vs
Piast Gliwice 
- 1/4 -
- 22:30 22:30
Gornik Zabrze
vs
Stal Mielec 
- 3/4 -
- 01:00 01:00
Pogon Szczecin
vs
Wisla Plock 
- 1/2 -
POLB 20:00 20:00
Skra Czestochowa
vs
Zaglebie Sosno 
+1/4 -
- 22:00 22:00
Gornik Leczna
vs
Arka Gdynia 
+0 -
- 22:00 22:00
Puszcza Nie.
vs
Nieciecza 
+1/2 -
- 22:00 22:00
Chrobry Glogow
vs
Podbeskidzie 
+1/4 -
- 22:00 22:00
Stal Rzeszow
vs
LKS Lodz 
+0 -
- 22:00 22:00
Ruch Chorzow
vs
Chojniczanka 
- 1/2 -
- 22:30 22:30
GKS Tychy
vs
Wisla Krakow 
+1/4 -
- 01:00 01:00
Odra Opole
vs
Resovia 
+0 -
BLRA 19:00 19:00
Isloch
vs
Dinamo Brest 
-
- 21:00 21:00
FK Minsk
vs
Vitebsk 
-
- 23:00 23:00
Slavia Mozyr
vs
Gomel 
-
BIHA 22:00 Hoãn
Zrinjski
Hoãn
Siroki Brijeg 
-
- 22:00 22:00
Sloboda Tuzla
vs
Borac Banja Luka 
-
- 22:30 22:30
NK Posusje
vs
FK Sloga Doboj 
-
- 02:00 02:00
Zeljeznicar
vs
FK Tuzla City 
-
BULA 22:45 22:45
Arda Kardzhali
vs
CSKA 1948 Sofia 
+1/4 -
- 01:00 01:00
Beroe
vs
Botev Plovdiv 
- 1/4 -
NIRA 21:00 21:00
Coleraine
vs
Cliftonville 
+1/2 -
- 21:00 21:00
Carrick Rangers
vs
Newry City 
- 1/4 -
- 21:00 21:00
Ballymena Utd
vs
Glenavon 
+0 -
- 21:00 21:00
Crusaders Belfast
vs
Dungannon Swi. 
- 1 1/2 -
BIA 21:00 21:00
Westerlo
vs
Standard Liege 
- 1/4 -
- 23:15 23:15
Cercle Brugge
vs
KV Mechelen 
- 1/4 -
- 23:15 23:15
RFC Seraing
vs
Charleroi 
+3/4 -
- 01:45 01:45
Union Saint-Gilloise
vs
Kortrijk 
- 1 1/4 -
BIB 21:00 21:00
Beerschot-Wilrijk
vs
Beveren 
-
- 01:00 01:00
Club Brugge II
vs
Standard Liege II 
-
CROA 23:30 23:30
HNK Gorica
vs
Lok. Zagreb 
+0 -
- 02:05 02:05
Dinamo Zagreb
vs
Hajduk Split 
- 1/4 -
ESTA 18:30 18:30
TJK Legion
vs
Nomme Kalju 
-
- 21:00 21:00
Flora Tallinn
vs
Trans Narva 
-
- 23:15 23:15
Tallinna Kalev
vs
Tammeka Tartu 
-
GEOA 23:00 23:00
FC Telavi
vs
Samgurali Tskh. 
-
- 00:00 00:00
Dinamo Tbilisi
vs
Sioni Bolnisi 
-
HUNA 23:00 23:00
Kecskemeti
vs
Mezokovesdi SE 
+1/4 -
- 01:15 01:15
Ujpest
vs
Zalaegerzseg 
- 1/4 -
ICEB 21:00 21:00
Vestri
vs
Fylkir 
-
KAZC 20:00 20:00
Caspiy Aktau
vs
Akzhayik Oral 
-
- 20:00 20:00
FK Maktaaral
vs
FK Taraz 
-
- 22:00 22:00
Kairat Almaty
vs
Atyrau 
-
- 22:00 22:00
FK Aksu
vs
Ordabasy 
-
LITA 21:00 21:00
FK Jonava
vs
Kauno Zalgiris 
-
- 23:00 23:00
FK Panevezys
vs
Siauliai 
- 3/4 -
LUXA 21:00 21:00
Racing Union
vs
Mondorf-les. 
-
- 22:30 22:30
UT Petange
vs
Fola Esch 
-
MDVA 21:00 21:00
Dacia Buiucani
vs
Sfintul Gheorghe 
-
- 00:00 00:00
Zimbru
vs
FC Balti 
-
MNEA 00:00 00:00
OFK Petrovac
vs
Decic Tuzi 
-
- 01:00 01:00
Jedinstvo
vs
FK Jerezo 
-
- 01:00 01:00
Sutjeska
vs
Iskra Danilo 
-
- 02:00 02:00
Arsenal Tivat
vs
Mornar Bar 
-
NORA 21:00 21:00
Aalesund
vs
Haugesund 
- 1/4 -
FINA 22:00 22:00
Ilves Tampere
vs
Honka 
+1/2 -
- 22:00 22:00
Inter Turku
vs
VPS Vaasa 
- 1/2 -
FINB 19:00 19:00
KPV Kokkola
vs
PK-35 
+0 -
- 21:00 21:00
EIF Ekenas
vs
PIF Parainen 
- 1 1/4 -
FIN3 19:00 19:00
PK Keski Uusimaa
vs
PPJ 
+1/4 -
- 19:00 19:00
Espoo
vs
Jazz 
+1/4 -
- 21:00 21:00
Hameenlinna
vs
Grankulla IFK 
- 3/4 -
- 21:00 21:00
MuSa Pori
vs
Hameenlinna 
-
- 21:00 21:00
SalPa Salo
vs
Honka 2 
- 1/2 -
- 21:00 21:00
Lahden Reipas
vs
KaPa 
- 1 1/4 -
- 21:00 21:00
FC LaPa
vs
JIPPO 
+3 -
- 22:00 22:00
OTP
vs
Narpes Kraft 
- 1/4 -
RMNA 23:00 23:00
UTA Arad
vs
Universitaea Cluj 
- 1/2 -
- 01:45 01:45
Petrolul Ploiesti
vs
Rapid Bucuresti 
+1/4 -
SRBA 00:00 00:00
FK Napredak
vs
Backa Topola 
-
- 00:00 00:00
FK Kolubara
vs
FK Vojvodina 
-
- 01:45 01:45
Crvena Zvezda
vs
FK Vozdovac 
-
SVKA 21:00 21:00
MSK Zilina
vs
Zlate Moravce 
- 1 -
- 23:00 23:00
Ruzomberok
vs
Trencin 
- 1/4 -
SLOA 22:30 22:30
Mura
vs
Tabor Sezana 
- 1 -
- 01:15 01:15
Koper
vs
NK Radomlje 
- 3/4 -
CZEA 21:00 21:00
Banik Ostrava
vs
Zlin 
- 3/4 -
- 21:00 21:00
Brno
vs
Mlada Boleslav 
+1/4 -
- 21:00 21:00
Teplice
vs
Bohemians 1905 
+0 -
- 00:00 00:00
Hradec Kralove
vs
Vik.Plzen 
+3/4 -
CZEB 15:15 15:15
Fotbal Trinec
vs
Dukla Praha 
-
- 15:15 15:15
MFK Chrudim
vs
Jihlava 
-
- 15:15 15:15
MFK Vyskov
vs
Taborsko 
-
- 15:15 15:15
Slavia Praha B
vs
Sparta Praha B 
-
- 22:00 22:00
Sellier&Bellot Vlasim
vs
SK Lisen 
-
CZEU19 16:00 16:00
Mlada Boleslav U19
vs
Jihlava U19 
-
- 16:00 16:00
Sparta Praha U19
vs
C. Budejovice U19 
-
- 16:00 16:00
Sigma Olomouc U19
vs
Banik Ostrava U19 
-
- 16:00 16:00
Vik. Plzen U19
vs
Hradec Kralove U19 
-
- 17:15 17:15
Slovacko U19
vs
Pardubice U19 
-
- 18:15 18:15
Dukla Praha U19
vs
MFk Karvina U19 
-
TNKA 23:15 23:15
Kayserispor
vs
Istanbulspor AS 
- 1/2 -
- 01:45 01:45
Adana Demirspor
vs
Sivasspor 
- 1/2 -
- 01:45 01:45
Kasimpasa
vs
Fenerbahce 
+1/4 -
TNKB 21:00 21:00
Manisa FK
vs
Boluspor 
- 1/4 -
- 23:15 23:15
Rizespor
vs
Keciorengucu 
- 3/4 -
- 01:45 01:45
Eyupspor
vs
Denizlispor 
- 1 -
- 01:45 01:45
Genclerbirligi
vs
Altinordu SK 
- 1/2 -
TSA 23:00 23:00
Sion
vs
Grasshoppers 
- 1/2 -
- 01:30 01:30
Winterthur
vs
Zurich 
+1/4 -
- 01:30 01:30
St. Gallen
vs
Luzern 
- 1/2 -
TSB 23:00 23:00
Stade L. Ouchy
vs
Schaffhausen 
- 1/4 -
TDA 22:30 22:30
Helsingborg
vs
Sirius 
+0 -
TDB 20:00 20:00
Dalkurd FF
vs
Orgryte 
+0 -
- 20:00 20:00
Jonkopings
vs
Halmstads 
+3/4 -
TD3 18:00 18:00
Lunds BK
vs
Tvaakers IF 
-
- 18:00 18:00
Stockholm Intl
vs
Sollentuna FK 
-
- 21:00 21:00
Lindome GIF
vs
Atvidabergs 
-
- 21:00 21:00
Oskarshamns AIK
vs
Torns IF 
-
- 21:00 21:00
Vanersborgs FK
vs
Angelholms 
-
WALA 20:30 20:30
Newtown AFC
vs
The New Saints 
-
- 20:30 20:30
Haverfordwest
vs
Caernarfon Town 
-
- 20:30 20:30
Cardiff Metropolitan
vs
Connah's QN 
-
- 20:30 20:30
Pontypridd Town
vs
Flint Town Utd 
-
AUTA 22:00 22:00
Austria Klagenfurt
vs
SV Ried 
- 1/4 -
- 22:00 22:00
Austria Wien
vs
WSG Swarovski Tirol 
- 3/4 -
- 00:30 00:30
Sturm Graz
vs
SCR Altach 
- 1 -
AUTB 01:00 01:00
Rapid Wien II
vs
SKU Amstetten 
+1/2 -
DENB 18:00 18:00
Helsingor
vs
Hvidovre IF 
- 1/4 -
- 20:00 20:00
Nykobing
vs
Vendsyssel FF 
+0 -
AUSBPL 14:30 14:30
North Star
vs
Taringa Rovers 
-
- 15:00 15:00
Souths Utd
vs
Grange Thistle 
-
- 15:00 15:00
Samford Rang.
vs
Wynnum Wolves 
-
- 15:00 15:00
Virginia Utd
vs
Surfers Paradise 
-
- 15:00 15:00
Coomera Colts
vs
Holland Park Hawks 
-
- 15:00 15:00
Magic United
vs
Albany Creek 
-
AUSFWP 14:00 14:00
Floreat Athena
vs
Sorrento 
- 1/4 -
- 14:00 14:00
Armadale SC
vs
Bayswater City 
+1/4 -
- 14:00 14:00
Stirling Macedonia
vs
Inglewood Utd 
- 1/2 -
- 14:00 14:00
Balcatta
vs
Cockburn City 
+1/4 -
- 16:00 16:00
Perth SC
vs
Gwelup Croatia 
- 2 -
- 17:00 17:00
Perth Glory U21
vs
Perth RedStar 
+3/4 -
AUSNSW 12:00 12:00
Sydney Olympic
vs
Manly Utd 
- 1/2 -
AUSSL 12:30 12:30
Metro Stars
vs
SA Panthers 
- 1 1/4 -
- 12:30 12:30
Adelaide City
vs
Adelaide Olympic 
- 2 -
- 12:30 12:30
Adelaide Utd U21
vs
West Torrens 
- 3/4 -
- 12:30 12:30
Cumberland Utd
vs
Campbelltown City 
+1 3/4 -
- 12:30 12:30
Croydon Kings
vs
Adelaide Comets 
+1 -
- 12:30 12:30
Sturt Lions
vs
White City W. 
+1/4 -
AUSVPL 14:45 14:45
South Melbourne
vs
Dandenong City 
- 1 3/4 -
- 16:00 16:00
Hume City
vs
Dandenong Th. 
- 1/4 -
NHATA 12:00 12:00
Consa. Sapporo
vs
Vissel Kobe 
+0 -
- 16:30 16:30
Jubilo Iwata
vs
Urawa Red 
+3/4 -
- 17:00 17:00
Kawasaki Fro.
vs
Kyoto Sanga 
- 1 1/4 -
- 17:00 17:00
Yokohama FM
vs
Shonan Bellmare 
- 3/4 -
- 17:00 17:00
FC Tokyo
vs
Cerezo Osaka 
+0 -
NHATB 16:00 16:00
Yokohama FC
vs
Thespa Kusatsu 
- 3/4 -
- 16:00 16:00
Grulla Morioka
vs
Blaublitz Akita 
+0 -
- 16:00 16:00
Ventforet Kofu
vs
Roas. Kumamoto 
- 1/4 -
- 16:00 16:00
Mito Hollyhock
vs
Tokyo Verdy 
- 1/4 -
- 17:00 17:00
Montedio Yama.
vs
Zweigen Kan. 
- 3/4 -
- 17:00 17:00
Vegalta Sendai
vs
Omiya Ardija 
- 3/4 -
- 17:00 17:00
Okayama
vs
Renofa Yamaguchi 
- 1/2 -
- 17:00 17:00
V-Varen Nagasaki
vs
Ryukyu 
- 3/4 -
NHAT3 14:00 14:00
Azul Claro Numazu
vs
Fujieda MYFC 
+1/4 -
- 16:00 16:00
Sagamihara
vs
Fukushima Utd 
+0 -
- 16:00 16:00
Kamatamare San.
vs
Tegevajaro Miyazaki 
+0 -
- 17:00 17:00
Vanraure Hachinohe
vs
Iwaki FC 
-
NHATJFL 13:00 13:00
Honda Lock
vs
Verspah Oita 
-
HQA 16:00 16:00
Ulsan Hyundai
vs
Daegu 
- 1 -
- 17:30 17:30
Incheon Utd
vs
Jeonbuk H.Motor 
+1/2 -
HQB 16:00 16:00
Jeonnam Dragons
vs
Anyang 
+0 -
- 18:00 18:00
Bucheon 1995
vs
Seoul E-Land 
+0 -
- 18:00 18:00
Ansan Greeners
vs
Gwangju 
+3/4 -
HQ3 15:00 15:00
Pocheon Citizen
vs
Gyeongju KHNP 
-
- 17:00 17:00
Paju Citizen
vs
Busan Transp. 
-
- 17:00 17:00
Dangjin Citizen
vs
Hwaseong FC 
-
- 17:00 17:00
Gimhae City
vs
Dangjin Citizen 
-
TQA 18:00 18:00
Henan Songshan
vs
Meizhou Hakka 
- 3/4 -
- 18:30 18:30
Guangzhou City
vs
Wuhan Yangtze 
+0 -
- 18:30 Hoãn
Sh. Shenhua
Hoãn
Shandong Taishan 
-
- 18:30 Hoãn
Changchun Yatai
Hoãn
Chengdu Rongcheng 
-
TQB 15:00 15:00
Xinjiang Tianshan
vs
Jiangxi Liansheng 
-
- 15:00 15:00
Nanjing City
vs
Sichuan Jiuniu 
-
- 15:00 15:00
Guangxi Pingguo
vs
Shaanxi Changan 
-
- 18:30 18:30
Beijing BIT
vs
Suzhou Dongwu 
-
IDNA 16:00 16:00
Persib Bandung
vs
PSIS Semarang 
-
- 18:15 18:15
PSS Sleman
vs
Barito Putera 
-
- 20:30 20:30
Bali United Pusam
vs
Arema Indonesia 
-
IRNA 22:00 22:00
Zobahan
vs
Persepolis 
-
- 23:00 23:00
Foolad Khozestan
vs
Sanat Naft 
-
- 23:00 23:00
Gol Gohar
vs
Tractor SC 
-
JORA 23:00 23:00
S.Al.Ordon
vs
Faisaly (JOR) 
-
- 01:30 01:30
Al Aqaba SC
vs
Jazeera Amman 
-
MASL 20:00 20:00
Terengganu
vs
Sarawak 
-
- 20:00 20:00
Melaka FA
vs
Pahang 
-
- 20:00 20:00
Petaling Jaya City
vs
Negeri Sembilan 
-
MAPL 16:00 16:00
Kelantan
vs
PDRM FA 
-
- 19:15 19:15
Johor Darul Takzim II
vs
Perak FA 
-
SINA 16:30 16:30
Young Lions
vs
Lion City Sailors 
-
- 16:30 16:30
Tanjong Pagar
vs
Tampines Rovers 
-
THAA 18:00 18:00
Ratchaburi
vs
Muang Thong Utd 
-
- 18:30 18:30
Lampang
vs
Nong Bua Pitchaya 
-
- 19:00 19:00
Nakhon Ratch.
vs
Buriram Utd 
-
VNA 17:00 17:00
BCM Bình Dương
vs
Sài Gòn FC 
-
- 18:00 18:00
Nam Định
vs
SL Nghệ An 
-
VNB 16:00 16:00
Thừa Thiên Huế
vs
Phù Đổng 
-
- 16:30 16:30
CA Nhân Dân
vs
Khánh Hòa 
-
- 18:00 18:00
Bình Phước
vs
Phú Thọ 
-
ARGA 07:30 FT
Patronato Parana
3-2
San Lorenzo 
+0 1-1
- 01:30 01:30
Defensa YJ
vs
Tigre 
+0 -
- 01:30 01:30
Rosario Central
vs
Barracas Central 
- 1/2 -
- 04:00 04:00
Lanus
vs
Independiente 
+0 -
- 06:30 06:30
River Plate
vs
Newells Old Boys 
- 1 -
ARGB 00:10 00:10
Sacachispas
vs
Belgrano 
-
- 01:00 01:00
Deportivo Maipu
vs
Temperley 
-
- 04:10 04:10
Instituto
vs
Deportivo Riestra 
-
BRA 02:30 02:30
Goias/GO
vs
Avai/SC 
- 1/2 -
- 05:00 05:00
Corinthians/SP
vs
Palmeiras/SP 
+1/4 -
- 06:30 06:30
Cuiaba/MT
vs
Juventude/RS 
- 1/4 -
- 07:00 07:00
Botafogo/RJ
vs
Atletico/GO 
- 1/2 -
BRB 07:30 FT
Brusque FC/SC
2-1
Ponte Preta/SP 
- 1/4 1-0
- 07:30 FT
Bahia/BA
2-0
Ituano/SP 
- 3/4 0-0
- 21:00 21:00
Operario/PR
vs
Sampaio Correa/MA 
- 1/4 -
- 21:00 21:00
Vasco DG/RJ
vs
Tombense FC/MG 
- 3/4 -
- 02:00 02:00
SC Recife/PE
vs
CSA/AL 
- 1/2 -
- 02:30 02:30
Cruzeiro/MG
vs
Chapecoense 
- 1 -
- 04:30 04:30
Guarani/SP
vs
Nautico/PE 
- 1/2 -
- 06:30 06:30
CRB/AL
vs
Gremio/RS 
+1/2 -
BRAU20 21:00 21:00
Internacional/RS U20
vs
Flamengo/RJ U20 
-
- 00:00 00:00
Sao Paulo/SP U20
vs
Atletico/PR U20 
-
BLVA 02:00 02:00
Real Santa Cruz
vs
Bolivar 
-
- 04:15 04:15
The Strongest
vs
CA Palmaflor 
-
- 06:30 06:30
CD Guabira
vs
Inde. Petrolero 
-
CHIA 07:30 FT
Coquimbo Unido
3-1
Cobresal 
- 1/4 1-0
- 00:15 00:15
Audax Italiano
vs
Everton CD 
+0 -
- 02:45 02:45
Curico Unido
vs
Univ. de Chile 
- 1/2 -
- 07:30 07:30
U. La Calera
vs
Antofagasta 
- 1/2 -
CHIB 22:00 22:00
San.Morning
vs
Temuco 
-
- 05:15 05:15
CCDA Fernandez Vial
vs
U.Concepcion 
-
COLA 07:40 FT
Atl. Bucaramanga
1-0
Union Magdalena 
- 1/2 1-0
- 03:15 03:15
Cortulua
vs
Alianza Petrolera 
- 1/2 -
- 05:30 05:30
Santa Fe
vs
Deportes Tolima 
- 1/4 -
- 07:45 07:45
Junior Barranquilla
vs
Inde.Medellin 
- 1/2 -
COLB 03:00 03:00
Dep.Quindio
vs
Fortaleza 
-
- 03:00 03:00
Bogota FC
vs
Barranquilla 
-
- 03:00 03:00
Llaneros FC
vs
Boca Juniors Cali 
-
ECUA 07:00 FT
Mushuc Runa
1-1
Orense SC 
+0 1-0
- 03:00 03:00
Independiente JT
vs
Gualaceo SC 
- 1 1/2 -
- 05:30 05:30
9 de Octubre
vs
SD Aucas 
+0 -
- 08:00 08:00
Barcelona SC
vs
Catolica Quito 
- 1/2 -
PARA 03:30 03:30
Libertad
vs
Sol de America 
- 1 1/4 -
- 06:00 06:00
Guairena FC
vs
12 de Octubre 
- 1/2 -
PERA 23:00 23:00
Sporting Cristal
vs
Carlos Stein 
- 1 3/4 -
- 01:15 01:15
Carlos A. Mannucci
vs
Uni.San Martin 
- 1 -
- 03:30 03:30
Ayacucho FC
vs
AD Tarma 
- 3/4 -
- 07:00 07:00
Universitario
vs
Binacional 
- 3/4 -
URUA 01:30 01:30
CA Rentistas
vs
Danubio 
+1/4 -
- 04:30 04:30
CA Penarol
vs
Albion FC (URU) 
- 1 -
VENA 06:15 FT
Metropolitano
2-0
Estu.Merida 
- 3/4 1-0
- 04:00 04:00
Dep.Guaira
vs
Caracas 
-
- 06:15 06:15
Puerto Cabello
vs
Mineros Guayana 
-
USA 05:07 05:07
New York RB
vs
Orlando City 
- 3/4 -
- 06:37 06:37
Cincinnati
vs
Atlanta United 
- 1/2 -
- 06:37 06:37
New England
vs
D.C. Utd 
- 1 -
- 06:37 06:37
Toronto
vs
Portland Timbers 
- 1/2 -
- 06:37 06:37
Philadelphia Union
vs
Chicago Fire 
- 3/4 -
- 07:07 07:07
Inter Miami
vs
New York City 
+1/4 -
- 08:07 08:07
Colorado Rapids
vs
Columbus Crew 
- 1/2 -
- 08:07 08:07
Dallas
vs
San Jose EQ 
- 3/4 -
- 08:07 08:07
Houston Dynamo
vs
CF Montreal 
+0 -
- 08:07 08:07
Austin FC
vs
Sporting Kansas 
- 1 -
- 09:07 09:07
LA Galaxy
vs
Vancouver WC 
- 1 -
- 09:37 09:37
Los Angeles FC
vs
Charlotte FC 
- 1 1/4 -
USB 08:00 FT
Colorado Springs
4-4
El Paso Locomotive 
- 1/2 3-0
- 09:00 90
Orange County SC
2-1
Phoenix Rising 
+0 1-1
- 06:05 06:05
Hartford Athletic
vs
Indy Eleven 
-
- 06:05 06:05
Pittsburgh R.
vs
Memphis 901 
-
- 06:30 06:30
Louisville City
vs
Tampa Bay Rowdies 
-
- 06:35 06:35
Atlanta United II
vs
Miami FC 
-
- 06:35 06:35
Detroit City FC
vs
Oakland Roots 
-
- 07:05 07:05
Birmingham Legion
vs
San Diego Loyal 
-
- 08:05 08:05
SA Scorpions
vs
Las Vegas Lights 
-
- 09:05 09:05
Monterey Bay FC
vs
Sacramento 
-
USW 07:30 FT
Houston Dash Nữ
0-0
Racing Louisville Nữ 
0-0
- 07:05 07:05
NC Courage (W)
vs
Kansas City Nữ 
-
- 09:35 09:35
San Diego Wave Nữ
vs
Orlando Pride Nữ 
-
MEXA 09:00 90
Necaxa
1-2
Monterrey 
+1/4 1-0
- 09:05 90
Club Tijuana
3-1
Puebla 
- 1/4 1-1
- 05:00 05:00
Club Leon
vs
Mazatlan FC 
- 3/4 -
- 07:05 07:05
Pumas UNAM
vs
Club America 
+0 -
- 09:05 09:05
Chivas Guad.
vs
Atlas 
- 1/4 -
- 09:05 09:05
Juarez
vs
Pachuca 
+1/4 -
CRCA 09:00 90
Herediano
3-2
Sporting (CRC) 
- 3/4 1-2
- 09:00 09:00
Santos Guapiles
vs
Alajuelense 
-
NPA 20:00 20:00
Mamelodi Sun.
vs
Kaizer Chiefs 
- 1/2 -
- 20:00 20:00
Marumo Gallants FC
vs
Golden Arrows 
+0 -
- 22:30 22:30
Richards Bay
vs
Sekhukhune Utd 
-
- 01:00 01:00
Amazulu
vs
Cape Town City 
+0 -

Kết quả bóng đá – Tỷ số bóng đá trực tuyến hôm nay 

Kết quả bóng đá hôm nay – Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu tối qua, đêm qua và rạng sáng hôm nay các giải bóng đá trong nước, quốc tế.Cập nhật đầy đủ số phút, tỷ số hiệp 1(H1, HT), tỷ số cả trận (FT) NHANH & CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd trực tuyến, kqbd hôm nay được kqbd88.com sắp xếp theo 2 hình thức:

– Theo “Giải đấu” như Ngoại Hạng Anh (NHA), C1, C2, Tây Ban Nha (TBN), Ý, Đức, Pháp, Nam Mỹ, U16, U19 Đông Nam Á, AFF Suzuki, bóng đá nam Sea Games, vô địch nữ Đông Nam Á, nữ Châu Á, Việt Nam

Ngoài ra, kết quả bóng đá trực tiếp của giải giao hữu ĐT quốc gia, GH CLB nổi tiếng và kq bóng đá của đội tuyển trẻ Việt Nam như U16, U19, U21, U23, tuyển nữ & đội tuyển Quốc Gia Việt Nam cũng sẽ liên tục được cập nhật 24h hôm nay và 24/7 ngày trong tuần!

Bên cạnh đó là tỷ số bóng đá, livescore, kèo bóng đá các trận đấu được cập nhật nhanh nhất cũng như thông tin cụ thể các trận đấu. Mời bạn đón xem!

Copyright © 2021 by KQBD88.com. All rights reserved | Đối tác: ket qua bong da

Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

Liên kết hữu ích: link 188bet | Game bài đổi thưởng | 11Bet App | Oxbet App | TF88 Vào | Happyluke 79 | Nhà Cái 88uu +38.888K | f8bet Casino | Xem Tạp Chí Thể Thao