CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC Dropdown Control
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1
ANHA 19:30 FT
Man City
2-1
West Ham Utd 
- 1 1/2 1-1
- 22:00 FT
West Brom
1-0
Brighton 
+1/2 1-0
- 00:30 FT
Leeds Utd
0-1
Aston Villa 
- 1/2 0-1
- 03:00 FT
Newcastle
1-1
Wolves 
+1/4 0-0
ANHB 19:30 FT
Bournemouth
1-0
Watford 
+0 0-0
- 22:00 FT
Rotherham Utd
0-1
Reading 
+1/4 0-1
- 22:00 FT
Swansea City
1-3
Bristol City 
- 3/4 0-0
- 22:00 FT
Barnsley
2-1
Millwall 
- 1/4 1-1
- 22:00 FT
Birmingham
2-1
QPR 
+0 0-1
- 22:00 FT
Blackburn Rovers
1-1
Coventry 
- 1/4 1-0
- 22:00 FT
Brentford
2-1
Stoke City 
- 1/2 0-1
- 22:00 90'
Luton Town
3-2
Sheffield Wed. 
- 1/4 0-2
- 22:00 FT
Middlesbrough
1-1
Cardiff City 
+0 0-1
- 22:00 FT
Preston North End
3-0
Huddersfield 
- 1/4 1-0
TBNA 20:00 FT
Eibar
1-1
Huesca 
- 1/4 0-0
- 22:15 FT
Sevilla
0-2
Barcelona 
+1/4 0-1
- 00:30 FT
Alaves
0-1
Osasuna 
+0 0-0
- 03:00 90'
Getafe
3-0
Valencia 
- 1/4 1-0
ITA 21:00 FT
Spezia
2-2
Parma 
- 1/4 0-2
- 00:00 FT
Bologna
2-0
Lazio 
+3/4 1-0
- 02:45 FT
Verona
1-1
Juventus 
+1 0-0
DUA 21:30 FT
B.Dortmund
3-0
A.Bielefeld 
- 1 3/4 0-0
- 21:30 FT
Bayern Munich
5-1
FC Koln 
- 2 1/4 2-0
- 21:30 FT
Stuttgart
5-1
Schalke 04 
- 1 3-1
- 21:30 FT
Wolfsburg
2-0
Hertha Berlin 
- 1/2 1-0
- 00:30 FT
Leipzig
3-2
M.gladbach 
- 1 0-2
PHA 19:00 FT
Bordeaux
1-2
Metz 
- 1/4 1-0
- 22:59 FT
Dijon
0-4
PSG 
+1 3/4 0-2
GHCLB 19:00 FT
Norrby
0-2
Jonkopings 
0-1
- 20:00 FT
Varbergs BoIS
0-0
Orgryte 
- 1 0-0
- 20:00 FT
Jihlava
2-2
Dukla Praha 
+0 2-1
- 20:00 FT
SK Lisen
1-0
Fotbal Trinec 
0-0
ANHL1 22:00 FT
Rochdale
0-2
Burton Albion 
+1/4 0-0
- 22:00 FT
Fleetwood Town
1-1
Accrington 
+0 1-1
- 22:00 FT
Peterborough Utd
2-1
Wigan 
- 1 1/4 0-0
- 22:00 FT
Bristol Rovers
2-1
Shrewsbury 
+1/4 1-0
- 22:00 FT
Swindon
2-1
Northampton 
+0 1-1
- 22:00 FT
Milton Keynes Dons
1-1
Oxford Utd 
+0 1-0
- 22:00 FT
Wimbledon
0-3
Hull City 
+3/4 0-2
- 22:00 FT
Crewe Alexandra
2-2
Sunderland 
+1/4 2-0
- 22:00 FT
Charlton Athletic
0-3
Blackpool 
+0 0-2
- 22:00 FT
Ipswich
2-1
Doncaster Rovers 
- 1/4 1-0
- 22:00 FT
Plymouth Argyle
4-3
Lincoln 
+1/4 2-1
- 22:00 FT
Portsmouth
1-1
Gillingham 
- 3/4 1-1
ANHL2 20:00 FT
Crawley Town
2-0
Exeter City 
+1/4 0-0
- 22:00 FT
Southend
0-0
Salford City 
+1/2 0-0
- 22:00 FT
Harrogate Town
1-0
Grimsby 
- 3/4 0-0
- 22:00 FT
Carlisle
1-3
Oldham 
- 3/4 1-0
- 22:00 FT
Newport
0-0
Stevenage 
- 1/4 0-0
- 22:00 FT
Bolton
1-0
Barrow 
- 1/2 0-0
- 22:00 FT
Leyton Orient
1-3
Tranmere Rovers 
+0 0-1
- 22:00 FT
Mansfield
1-0
Morecambe 
- 1/4 1-0
- 22:00 FT
Scunthorpe Utd
0-2
Cheltenham 
+1/4 0-2
- 22:00 FT
Walsall
1-2
Bradford City 
+0 0-1
- 23:15 FT
Port Vale
0-1
Cambridge Utd 
+0 0-0
- 00:30 FT
Forest Green
3-0
Colchester Utd 
- 1/2 2-0
ANHU23 21:00 FT
Southampton U23
1-2
Man Utd U23 
0-0
- 22:00 FT
Liverpool U23
4-0
Arsenal U23 
2-0
TBNB 22:00 FT
Rayo Vallecano
1-1
SD Ponferradina 
- 1/2 0-0
- 00:15 FT
Almeria
4-1
Lugo 
- 3/4 1-1
- 02:30 FT
Castellon
4-0
Las Palmas 
+0 1-0
- 03:00 FT
UD Logrones
0-1
Mallorca 
+1/2 0-1
TBN3 22:00 FT
Real Betis B
2-2
Yeclano Dep. 
- 3/4 0-1
- 22:00 FT
CD Lealtad
1-1
Numancia 
+1/4 1-0
- 22:59 FT
Espanyol B
0-2
Badalona 
+0 0-2
- 23:30 FT
UE Llagostera
2-1
Cornella 
+0 0-1
- 00:00 FT
Barakaldo
0-4
Racing Santander 
+1/2 0-2
- 00:00 FT
Andorra FC
3-0
AE Prat 
- 3/4 1-0
- 01:00 FT
L'Hospitalet
0-0
Gimnastic T. 
+1/4 0-0
ITB 20:00 FT
Cosenza
1-0
Chievo 
+1/4 1-0
- 20:00 FT
Pordenone
1-1
Ascoli 
- 1/2 1-0
- 20:00 FT
SPAL 1907
1-4
Reggina 
- 1/4 0-2
- 20:00 FT
Pisa
2-2
Vicenza 
- 1/4 0-2
- 20:00 FT
Cremonese
4-0
Frosinone 
- 1/4 2-0
- 20:00 FT
Pescara
1-1
Lecce 
+1/2 0-1
- 22:00 FT
Monza
0-0
Cittadella 
- 1/2 0-0
- 00:00 FT
Virtus Entella
1-1
Brescia 
+0 0-1
ITA3 21:00 Hoãn
Cavese
Hoãn
Potenza SC 
-
- 21:00 FT
Sambenedettese
0-4
Alto Adige 
+1/4 0-2
- 21:00 FT
Bari
1-0
Foggia 
- 1 0-0
- 23:30 FT
Perugia
3-0
Modena 
- 1/2 2-0
- 23:30 FT
Aurora Pro Patria
2-1
Como 
+0 1-0
- 23:30 FT
Luchese
1-1
US Olbia 
+1/4 0-1
DUB 19:00 FT
Holstein Kiel
1-0
Erzgebirge Aue 
- 3/4 0-0
- 19:00 FT
Bochum
3-0
Wurzburger 
- 3/4 1-0
- 19:00 FT
Hannover 96
2-2
Greuther Furth 
- 1/4 1-0
DUC3 20:00 FT
Vik.Koln
1-2
Hansa Rostock 
+1/4 1-1
- 20:00 FT
Wehen
1-0
Magdeburg 
- 1 0-0
- 20:00 FT
Verl
1-3
Saarbrucken 
- 1/4 0-2
- 20:00 FT
Hallescher
2-1
Lubeck 
- 1/4 1-0
- 20:00 FT
Dynamo Dresden
4-0
Ingolstadt 
+0 2-0
- 20:00 FT
Kaiserslautern
2-2
Meppen 
- 1/2 1-1
DUC4N 20:00 FT
Bayern Alzenau
0-1
Aalen 
+1/4 0-1
- 20:00 FT
Hoffenheim II
0-1
Offenbach 
+1 0-0
- 20:00 FT
SSV Ulm
1-0
Astoria Walldorf 
- 1 1/4 0-0
- 20:00 FT
Pirmasens
3-2
Hessen Kassel 
- 1/4 3-0
- 20:00 FT
TSV Steinbach
2-0
Bahlinger 
- 3/4 1-0
- 20:00 FT
Stadtallendorf
1-2
Homburg 
+1 1/4 1-0
- 20:00 FT
TSV Schott Mainz
0-6
Elversberg 
+1 1/2 0-3
- 20:00 FT
TSG Balingen
1-1
Sonnenhof 
+0 1-1
- 20:00 FT
Giessen
0-1
FSV Frankfurt 
+1/4 0-0
DUC4T 20:00 FT
Fortuna Koln
2-2
Sportfreunde Lotte 
- 1 1/4 1-0
- 20:00 FT
M.gladbach II
1-2
A.Aachen 
+0 0-1
- 20:00 FT
Bergisch Gladbach
3-0
Wegberg-Beeck 
+0 1-0
- 20:00 FT
Preussen Munster
3-2
FC Koln II 
- 3/4 1-1
- 20:00 FT
Oberhausen
3-0
Wuppertaler 
- 1/2 1-0
- 20:00 FT
RW Ahlen
1-2
Bonner SC 
- 1/4 0-0
PHB 21:00 FT
Toulouse
3-0
Amiens 
- 1/2 2-0
- 21:00 FT
Troyes
1-0
Ajaccio 
- 3/4 0-0
- 01:00 FT
Clermont
4-0
Valenciennes 
- 1 1/4 2-0
- 01:00 FT
Pau FC
2-0
Le Havre 
+1/4 0-0
- 01:00 FT
Dunkerque
1-1
Chambly 
- 1/4 0-0
- 01:00 FT
Auxerre
0-1
Rodez 
- 1/2 0-0
- 01:00 FT
Caen
0-2
Paris FC 
+1/2 0-1
- 01:00 FT
Chateauroux
1-4
Nancy 
+0 0-2
- 01:00 FT
Grenoble
1-1
Niort 
- 1/2 0-1
- 01:00 FT
Sochaux
0-0
Guingamp 
- 1/4 0-0
PH3 00:00 FT
Bourg Peronnas
2-0
Le Mans 
+0 1-0
- 00:00 FT
FC Bastia-Borgo
1-3
Stade Briochin 
+1/4 1-1
- 00:00 FT
Avranches
1-1
Lyon Duchere 
+0 0-0
- 00:00 FT
Villefranche
1-1
Boulogne 
- 1/4 0-0
- 00:30 FT
Orleans
1-0
SO Cholet 
- 3/4 0-0
- 01:00 FT
Sete
0-0
SC Bastia 
+1/4 0-0
- 02:00 Hoãn
Concarneau
Hoãn
Red Star 93 
+0 -
- 02:00 FT
Creteil
4-1
Annecy FC 
- 1/4 2-1
SCOA 22:00 FT
St. Mirren
1-0
Ross County 
- 1/2 0-0
- 22:00 FT
Celtic
1-0
Aberdeen 
- 1 1-0
- 22:00 FT
Hibernian
0-2
Motherwell 
- 3/4 0-1
- 22:00 FT
Kilmarnock
1-1
Dundee Utd 
- 1/4 0-1
SCOB 22:00 FT
Greenock Morton
2-2
Dundee 
+1/2 1-0
- 22:00 FT
Raith Rovers
3-1
Alloa Athletic 
- 3/4 0-1
- 22:00 FT
Ayr Utd
0-1
Arbroath 
+0 0-0
- 22:00 FT
Queen of South
1-0
Dunfermline 
+1/4 0-0
SCO2 22:00 Hoãn
Cove Rangers
Hoãn
Falkirk 
-
- 22:00 Hoãn
East Fife
Hoãn
Peterhead 
-
- 22:00 Hoãn
Partick Thistle
Hoãn
Montrose 
-
- 22:00 Hoãn
Airdrieonians
Hoãn
Forfar Athletic 
-
- 22:00 Hoãn
Clyde
Hoãn
Dumbarton 
-
BDNA 22:30 FT
Famalicao
0-0
SC Farense 
- 1/4 0-0
- 01:00 FT
Santa Clara
3-0
Pacos Ferreira 
+0 2-0
- 03:30 83'
Porto
0-0
Sporting Lisbon 
- 1/2 0-0
BDNB 18:00 FT
SC Covilha
0-2
Feirense 
+1/4 0-1
- 22:00 FT
Arouca
2-1
Cova Piedade 
- 1 2-1
- 00:00 FT
Vilafranquense
1-1
Porto B 
+0 0-1
HLA 22:30 FT
Utrecht
0-1
Emmen 
- 1 3/4 0-1
- 00:45 FT
ADO Den Haag
0-0
RKC Waalwijk 
+1/2 0-0
- 02:00 FT
Vitesse Arnhem
4-1
VVV Venlo 
- 1 1/4 1-1
- 03:00 FT
Heracles Almelo
2-2
Twente 
+0 1-1
HLB 20:00 FT
Eindhoven
1-1
Volendam 
+3/4 0-1
- 22:30 FT
Dordrecht 90
2-1
Helmond Sport 
+3/4 0-0
NGA 18:00 FT
Khimki
2-1
Ufa 
- 1/4 0-0
- 20:30 FT
Zenit
2-2
Rostov 
- 1 1/4 0-1
- 22:59 90'
PFC Sochi
4-0
Arsenal-Tula 
- 3/4 0-0
- 22:59 FT
Lok. Moscow
2-0
CSKA Moscow 
+1/4 2-0
NGB 17:00 FT
FK Orenburg
1-2
Fakel 
- 1/2 1-1
- 17:00 FT
Yenisey
1-4
Volgar Astrakhan 
- 1/4 0-2
- 18:00 FT
Spartak Moscow B
0-0
Dinamo Bryansk 
- 3/4 0-0
- 18:00 FT
Veles Moscow
1-1
Akron Togliatti 
- 3/4 0-0
- 18:00 FT
Irtysh Omsk
1-2
Neftekhimik Nizh 
+1/4 0-1
- 18:00 FT
Alania Vla
2-3
Tom Tomsk 
- 1 1/4 1-1
- 18:00 FT
Nizhny Nov
0-1
Krylya Sovetov 
+1/4 0-0
- 19:00 FT
Chayka FK Pesch
5-1
Shinnik Yaroslavl 
- 1/2 4-1
- 19:00 FT
Tekstilshchik Ivanov
1-0
Chertanovo 
- 1/4 0-0
- 20:00 FT
Torpedo Moscow
0-0
SKA-Khabarovsk 
- 3/4 0-0
- 22:00 FT
Baltika
2-0
Krasnodar B 
- 3/4 0-0
ALBA 19:00 FT
Bylis Ballsh
1-0
Skenderbeu 
0-0
- 19:00 FT
Kastrioti Kruje
0-0
Apolonia Fier 
0-0
- 19:00 FT
Vllaznia Shkoder
1-2
KF Tirana 
1-1
- 22:00 FT
Partizani Tirana
1-1
KF Laci 
1-0
POLA 21:00 FT
Stal Mielec
0-1
Lechia GD 
+1/4 0-1
- 23:30 FT
Jagiellonia
0-1
Piast Gliwice 
+1/2 0-0
- 02:00 FT
Gornik Zabrze
1-2
Legia Wars. 
+1/2 1-1
POLB 18:40 FT
LKS Lodz
2-1
Odra Opole 
- 1 2-0
- 19:00 FT
Sandecja
2-0
Miedz Legnica 
+1/4 1-0
- 19:00 FT
Stomil Olsztyn
1-2
GKS Tychy 
+1/4 1-1
- 21:00 FT
Zaglebie Sosno
1-1
Nieciecza 
+1/2 0-0
- 22:00 90'
GKS Belchatow
1-2
Gornik Leczna 
+0 0-1
BIHA 21:00 FT
Radnik Bijeljina
0-0
Velez Mostar 
0-0
- 22:59 FT
Borac Banja Luka
2-0
Olimpik Sarajevo 
0-0
- 01:05 FT
Zrinjski
1-0
FK Krupa 
1-0
BULA 17:15 FT
Slavia Sofia
3-2
Arda Kardzhali 
+1/4 1-2
- 20:00 FT
Ludogorets
1-0
Cska Sofia 
- 1/4 1-0
- 22:45 FT
Cherno More
2-1
Beroe 
+0 1-0
NIRA 22:00 FT
Portadown FC
1-2
Ballymena Utd 
+3/4 1-1
- 22:00 FT
Coleraine
2-1
Warrenpoint Town 
- 1 1/2 2-1
- 22:00 FT
Carrick Rangers
0-1
Cliftonville 
+1/2 0-1
- 22:00 FT
Crusaders Belfast
0-1
Glenavon 
- 3/4 0-0
- 00:30 FT
Dungannon Swi.
0-1
Glentoran 
+1 1/2 0-1
MKDA 20:00 FT
Rabotnicki
1-1
Sileks Kratovo 
0-0
BIA 22:15 FT
Cercle Brugge
2-0
Waasland-Beveren 
- 3/4 1-0
- 00:30 FT
Oostende
2-0
KV Mechelen 
- 1/4 1-0
- 02:45 FT
Kortrijk
1-2
Zulte-Waregem 
- 1/4 1-1
BIB 02:45 FT
Union Saint-Gilloise
3-2
Lommel 
- 1 0-1
CROA 21:00 FT
Sibenik
0-0
Lok. Zagreb 
+0 0-0
GEOA 21:00 FT
Dinamo Tbilisi
1-1
Samgurali Tskh. 
0-1
- 22:59 FT
Torpedo Kut.
0-1
Dinamo Batumi 
0-0
HUNA 20:45 FT
Budafoki MTE
2-0
Varda SE 
+1/4 0-0
- 22:59 FT
Puskas Akademia
1-2
Budapest Honved 
- 1/2 1-1
- 01:30 FT
MTK Budapest
2-2
Ferencvaros 
+3/4 0-2
GREA 22:15 FT
Apollon Smirnis
2-1
OFI Creta 
+0 1-1
- 00:30 FT
Asteras Tripolis
2-1
PAOK 
+3/4 1-0
ICELC 21:00 FT
Grotta
2-3
Stjarnan 
+1 3/4 1-1
- 00:00 FT
KA Akureyri
2-1
HK Kopavogur 
- 3/4 1-1
ISRA 20:00 FT
Bnei Sakhnin
0-1
Hapoel Haifa 
+0 0-0
- 20:45 FT
Hapoel Kfar Saba
0-1
Hapoel Hadera 
+0 0-0
- 22:59 FT
Bnei Yehuda
0-1
Maccabi P.Tikva 
+1/4 0-1
- 23:45 FT
Maccabi Netanya
0-1
Hapoel Tel Aviv 
- 1/4 0-1
- 00:50 FT
Maccabi Haifa
4-2
HIK Shmona 
- 1 1/4 2-1
LUXA 22:00 FT
Swift Hesperange
2-0
Hostert 
0-0
MLTA 20:00 FT
Birkirkara
2-0
Floriana 
0-0
- 20:00 FT
Santa Lucia FC
2-3
Mosta 
0-1
- 00:00 FT
Hibernians
2-0
Zejtun 
1-0
- 00:00 FT
Gzira Utd
1-2
Hamrun Spartans 
0-1
MDVA 19:30 FT
Petrocub
4-1
CSCT Buiucani 
- 1 3/4 2-0
RMNA 17:30 FT
Gaz Metan Medias
1-2
UTA Arad 
- 1/4 0-1
- 20:00 FT
Aca. Clinceni
1-1
Astra Giurgiu 
+0 1-0
- 01:00 FT
Chindia Targoviste
1-0
FC Uni.Craiova 
+1/2 0-0
SRBA 20:00 FT
Novi Pazar
4-0
Macva Sabac 
- 1 1/4 3-0
- 20:00 FT
Radnicki Nis
0-1
Spartak Subotica 
- 1/2 0-0
- 20:00 FT
Radnik Surdulica
2-0
Javor Ivanjica 
- 1/2 0-0
- 20:00 FT
OFK Backa
1-2
Cukaricki 
+3/4 0-0
- 22:05 FT
FK Rad
0-1
Mladost Lucani 
+0 0-0
- 22:05 FT
FK Metalac GM
0-0
Backa Topola 
+1/2 0-0
- 22:05 FT
Zlatibor Cajetina
0-0
FK Vozdovac 
- 1/4 0-0
SVKA 20:00 FT
Ruzomberok
2-3
Senica 
- 1/4 1-2
- 20:00 FT
Dunajska Stred
2-1
Zemplin Michalovce 
- 1 1/2 1-0
- 20:00 FT
FK Pohronie
0-1
Trencin 
- 1/4 0-0
- 20:00 FT
Nitra
0-1
Zlate Moravce 
+1/4 0-1
- 22:59 FT
Spartak Trnava
2-1
MSK Zilina 
- 1/4 2-1
SLOA 21:00 FT
CM Celje
0-3
Tabor Sezana 
- 1/2 0-1
- 23:15 FT
Maribor
1-1
O.Ljubljana 
+0 1-1
CZEA 20:00 FT
Opava
0-1
Jablonec 
+1/2 0-0
- 22:00 FT
Banik Ostrava
1-1
Teplice 
- 3/4 0-0
- 22:00 FT
Bohemians 1905
1-1
C. Budejovice 
- 1/2 0-0
- 00:30 FT
Brno
0-1
Vik.Plzen 
+1 1/4 0-0
CYPA 21:00 FT
Nea Salamina
1-2
EN Paralimni 
- 1/2 1-0
- 23:30 FT
Doxa Katokopia
1-1
Ermis Aradippou 
- 1/4 0-0
TNKA 17:30 FT
Hatayspor
4-1
Ankaragucu 
- 3/4 1-1
- 17:30 FT
Fatih Karagumruk
2-0
Alanyaspor 
+1/4 0-0
- 20:00 FT
Antalyaspor
0-0
Istanbul BB 
+0 0-0
- 20:00 90'
Rizespor
0-0
Sivasspor 
+1/4 0-0
- 22:59 FT
Galatasaray
2-0
Erzurum BB 
- 1 1/4 2-0
TNKB 20:00 FT
Altinordu SK
1-0
Umraniyespor 
+0 0-0
- 22:59 FT
Adana Demirspor
2-0
Bandirmaspor 
- 3/4 0-0
TSA 00:15 FT
Servette
3-1
Zurich 
- 1/2 1-1
- 02:30 FT
St. Gallen
3-1
Basel 
- 1/2 1-0
TSB 00:15 FT
Grasshoppers
1-1
Schaffhausen 
+0 0-0
TDC 19:00 FT
AIK Solna
4-0
Eskilstuna City 
- 1 1/4 3-0
- 19:00 FT
Landskrona
0-3
Mjallby AIF 
+3/4 0-2
- 19:00 Hoãn
Ostersunds
Hoãn
Akropolis IF 
-
- 21:00 FT
Gauthiod
0-3
Hacken 
+2 3/4 0-1
- 21:00 FT
Helsingborg
1-2
Dalkurd FF 
- 1 1/4 0-2
- 21:00 FT
Halmstads
0-0
Vasteras 
- 1/2 0-0
UKRA 19:00 FT
FC Mariupol
2-2
SK Dnipro-1 
+1/2 1-1
- 22:00 FT
Vorskla
3-1
PFK Aleksandriya 
+0 1-0
- 00:30 Hoãn
Kolos Kovalivka
Hoãn
Rukh Vynnyky 
-
UKRU21 17:00 FT
Shakhtar Donetsk U21
5-0
Zorya U21 
2-0
AUTA 22:59 FT
Lask
1-2
Hartberg 
- 1 1/2 1-2
- 22:59 FT
Admira
1-1
Wattens 
+1/4 1-0
- 22:59 FT
Rapid Wien
1-0
SV Ried 
- 1 1/2 0-0
AUTB 20:30 90'
Dornbirn
1-3
Grazer AK 
+1/4 1-2
- 02:25 FT
Vorwarts Steyr
1-2
SKU Amstetten 
+1/2 1-0
DENB 20:00 FT
Kolding IF
2-4
Skive IK 
- 1/4 1-2
AUSA 13:05 FT
WS Wanderers
2-3
Adelaide Utd 
- 3/4 0-2
- 15:10 FT
Melb. Victory
3-4
Western United 
+1/4 1-1
AUSNSW 12:00 FT
Sydney Olympic
0-1
Sydney Utd 
+0 0-0
- 15:00 FT
Blacktown City
0-0
APIA Tigers 
0-0
- 15:00 FT
North Shore Mariners
2-2
Sutherland Sharks 
0-0
AUSVPL 11:15 FT
Avondale Heights
2-1
Oakleigh Cannons 
+0 0-0
- 16:00 FT
Hume City
0-0
Altona City 
- 3/4 0-0
NHATA 12:00 FT
Urawa Red
1-1
FC Tokyo 
+1/4 0-0
- 12:00 FT
Oita Trinita
1-1
Tokushima Vortis 
+0 0-1
- 12:00 FT
Sanf Hiroshima
1-1
Vegalta Sendai 
- 1 1-0
- 12:00 FT
Consa. Sapporo
5-1
Yokohama FC 
- 1 4-1
- 13:00 FT
Kashima Antlers
1-3
Shimizu S-Pulse 
- 3/4 0-0
- 13:00 FT
Shonan Bellmare
0-1
Sagan Tosu 
+1/4 0-0
- 14:00 FT
Cerezo Osaka
2-0
Kashiwa Reysol 
+0 1-0
- 15:00 FT
Vissel Kobe
1-0
Gamba Osaka 
- 1/4 0-0
NHATB 12:00 FT
Giravanz Kita.
1-4
Alb. Niigata (JPN) 
+0 1-1
- 12:00 FT
V-Varen Nagasaki
2-1
Zweigen Kan. 
- 1/2 2-0
HQA 12:00 FT
Jeonbuk H.Motor
2-0
FC Seoul 
- 3/4 0-0
- 14:30 FT
Daegu
1-1
Suwon FC 
- 1/2 0-1
HQB 11:30 FT
Gyeongnam
1-2
Anyang 
- 1/2 0-1
- 14:00 FT
Jeonnam Dragons
0-0
Chungnam Asan 
- 1/4 0-0
- 14:00 FT
Ansan Greeners
1-1
Sangju Sangmu 
1-0
KSAA 19:50 FT
Al Baten
3-0
Al Wehda (KSA) 
+1/2 1-0
- 22:15 FT
Al Ettifaq
0-3
Al Taawon (KSA) 
- 1/4 0-1
- 00:30 FT
Al Faisaly (KSA)
2-1
Al Ahli (KSA) 
- 1/4 0-0
HKGA 14:00 Hoãn
Lee Man FC
Hoãn
Pegasus 
-
- 16:30 Hoãn
Kitchee
Hoãn
Resources Capital 
-
KUWA 20:55 FT
Al Shabab (KUW)
2-2
Khaitan 
0-0
- 23:25 FT
Kazma
1-1
Al Kuwait 
0-1
NZLA 10:00
Hawke's Bay
vs
Eastern Suburbs (NZL) 
-
THA 17:00 FT
Nakhon Ratch.
0-3
Buriram Utd 
+1 0-0
- 18:00 FT
Ratchaburi
1-1
Chiangrai Utd 
+0 1-0
- 18:30 FT
Trat FC
2-3
Muang Thong Utd 
+1 0-1
- 19:00 FT
Police Tero FC
1-1
Prachuap FC 
- 1/4 0-0
VNA 17:00 Hoãn
SHB Đà Nẵng
Hoãn
SL Nghệ An 
-
- 18:00 Hoãn
Than Quảng Ninh
Hoãn
Thanh Hóa 
-
- 18:00 Hoãn
Nam Định
Hoãn
Bình Định 
-
- 19:15 Hoãn
TP.HCM
Hoãn
Hà Nội FC 
-
ARGA 03:10 FT
Talleres Cordoba
2-2
Newells Old Boys 
- 1/4 0-0
- 03:10 FT
Banfield
0-3
Colon 
- 1/4 0-1
- 05:20
Independiente
vs
Gimnasia LP 
- 1/4 -
- 07:30
San Lorenzo
vs
C. Cordoba SdE 
- 3/4 -
COLA 05:30
La Equidad
vs
Boyaca Chico 
- 3/4 -
- 08:00
Patriotas
vs
Junior Barranquilla 
+0 -
COLB 03:00 FT
Valledupar
0-1
Leones FC 
- 1/4 0-1
- 03:00 FT
Llaneros FC
2-1
Fortaleza 
- 1/4 1-0
- 03:00 FT
Orsomarso
3-3
Real Cartagena 
- 1/4 3-1
- 03:15 FT
Atletico
1-0
Cortulua 
+1/2 0-0
ECUA 02:00 FT
Catolica Quito
3-3
Manta FC 
- 1 3-0
- 04:30 44'
Macara
1-0
Independiente JT 
+1/4 -
- 07:00
SD Aucas
vs
Emelec 
- 1/4 -
PARA 05:30
Sol de America
vs
Guarani CA 
+0 -
URUA 03:00 FT
CA River Plate (URU)
1-1
Wanderers 
- 1/4 0-0
- 05:30
Cerro Montevideo
vs
Nacional Montevideo 
+3/4 -
MEXA 06:00
Toluca
vs
Atlas 
- 1/2 -
- 08:00
Club America
vs
Pachuca 
+0 -
- 10:00
Club Leon
vs
Cruz Azul 
- 1/4 -
CRCA 04:00 54'
Municipal Grecia
vs
Cartagines 
- 1/4 0-1
- 04:00 56'
Jicaral Sercoba
vs
Guadalupe FC 
- 1/4 2-0
- 08:00
Santos Guapiles
vs
Dep. Saprissa 
+1/4 -
- 09:00
Herediano
vs
Perez Zeledon 
- 3/4 -
ALGA 20:30 FT
MC Oran
3-1
Paradou AC 
- 1/2 1-0
- 20:30 FT
Ain M'lila
0-3
WA Tlemcen 
- 1/2 0-1
- 21:00 FT
ES Setif
3-0
ASO Chlef 
- 1 1/4 1-0
- 22:00 FT
MC Alger
1-2
JS Kabylie 
- 3/4 0-0

Kết quả bóng đá – Tỷ số bóng đá trực tuyến hôm nay 

Kết quả bóng đá hôm nay – Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu tối qua, đêm qua và rạng sáng hôm nay các giải bóng đá trong nước, quốc tế.Cập nhật đầy đủ số phút, tỷ số hiệp 1(H1, HT), tỷ số cả trận (FT) NHANH & CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd trực tuyến, kqbd hôm nay được kqbd88.com sắp xếp theo 2 hình thức:

– Theo “Giải đấu” như Ngoại Hạng Anh (NHA), C1, C2, Tây Ban Nha (TBN), Ý, Đức, Pháp, Nam Mỹ, U16, U19 Đông Nam Á, AFF Suzuki, bóng đá nam Sea Games, vô địch nữ Đông Nam Á, nữ Châu Á, Việt Nam

Ngoài ra, kết quả bóng đá trực tiếp của giải giao hữu ĐT quốc gia, GH CLB nổi tiếng và kq bóng đá của đội tuyển trẻ Việt Nam như U16, U19, U21, U23, tuyển nữ & đội tuyển Quốc Gia Việt Nam cũng sẽ liên tục được cập nhật 24h hôm nay và 24/7 ngày trong tuần!

Bên cạnh đó là tỷ số bóng đá, livescore, kèo bóng đá các trận đấu được cập nhật nhanh nhất cũng như thông tin cụ thể các trận đấu. Mời bạn đón xem!

Copyright © 2020 by KQBD88.com. All rights reserved |
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.