CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC Dropdown Control
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1
ANHB 02:45
Huddersfield
vs
Cardiff City 
+1/2 -
TBNA 03:00
Valencia
vs
Villarreal 
+1/2 -
DUA 02:30
Schalke 04
vs
Mainz 
+1/2 -
DUB 00:30
Wurzburger
vs
Heidenheim 
+1/4 -
- 00:30
Paderborn 07
vs
Darmstadt 
- 1/4 -
AUSA 15:00 Hoãn
Adelaide Utd
vs
Macarthur FC 
-
- 15:35 59'
Adelaide Utd
vs
Newcastle Jets 
+1/4 1-1
CAFCL 02:00
CR Belouizdad
vs
Al Hilal Al Sudani 
-
GHW 17:00
Bosnia & Herz U19 Nữ
vs
North Macedonia U19 Nữ 
-
ANHU23 19:00
Tottenham U23
vs
Everton U23 
- 1/2 -
- 20:00
Wolves U23
vs
Leeds Utd U23 
+3/4 -
- 20:00
Reading U23
vs
Norwich City U23 
+0 -
- 20:30
Middlesbrough U23
vs
Newcastle U23 
- 1/4 -
- 21:00
Southampton U23
vs
Arsenal U23 
+1/2 -
TBNB 03:00
Espanyol
vs
Real Oviedo 
- 1/2 -
DUC3 01:00
Zwickau
vs
Verl 
+1/4 -
PHC 03:00
Aubagne FC
vs
Toulouse 
-
- 03:00
Beauvais
vs
Boulogne 
-
PH3 00:00
Bourg Peronnas
vs
FC Bastia-Borgo 
- 1/2 -
- 00:00
SO Cholet
vs
Avranches 
+0 -
- 00:00
Lyon Duchere
vs
Stade Briochin 
+0 -
- 00:00
Quevilly
vs
Creteil 
- 1/2 -
- 00:00
SC Bastia
vs
Concarneau 
- 3/4 -
- 00:00
Le Mans
vs
Villefranche 
+0 -
- 02:00 Hoãn
Boulogne
vs
Sete 
-
SCOB 02:45
Raith Rovers
vs
Dunfermline 
-
BDNA 01:30
Pacos Ferreira
vs
Nacional Madeira 
- 3/4 -
- 03:45
Sporting Lisbon
vs
Santa Clara 
- 1 1/4 -
HLA 02:00
Emmen
vs
Sparta Rotterdam 
+1/4 -
HLB 00:45
Utrecht U21
vs
MVV Maastricht 
- 1/4 -
- 00:45
Helmond Sport
vs
NEC Nijmegen 
+1/2 -
- 03:00
Cambuur
vs
Telstar 
- 2 -
- 03:00
TOP Oss
vs
Go Ahead Eagles 
+3/4 -
ARMA 17:00
Pyunik
vs
Alashkert 
+1/4 -
POLA 02:30
Wisla Krakow
vs
Gornik Zabrze 
- 1/4 -
POLB 20:00
Odra Opole
vs
Stomil Olsztyn 
- 1/4 -
- 23:00
Miedz Legnica
vs
GKS Belchatow 
- 3/4 -
- 23:40
Nieciecza
vs
Sandecja 
- 1 -
BIHA 00:00
Velez Mostar
vs
Borac Banja Luka 
-
NIRA 02:30
Carrick Rangers
vs
Glentoran 
+1 -
BIA 02:45
Charleroi
vs
Sint Truiden 
- 1/4 -
BIB 02:00
Lierse
vs
Union Saint-Gilloise 
-
CROA 00:00
Istra 1961
vs
Sibenik 
- 1/4 -
ESTSC 00:00
Flora Tallinn
vs
Paide Linname. 
- 1/2 -
GEOA 18:00
Samtredia
vs
Dila Gori 
-
- 23:00
Torpedo Kut.
vs
Dinamo Tbilisi 
-
- 23:00
Dinamo Batumi
vs
Shukura 
-
HUNA 02:00
Diosgyori
vs
MTK Budapest 
-
ICELC 02:00
Stjarnan
vs
Keflavik 
-
- 02:00
Vikingur Rey.
vs
Fram Rey. 
-
- 03:00
IA Akranes
vs
Vestri 
-
- 03:00
Fjolnir
vs
Breidablik 
-
ISRB 20:00
H. Petah Tikva
vs
Hapoel Kfar Shalem 
+0 -
- 20:00
Beitar TA Ramla
vs
Hapoel R. Gan 
- 1/4 -
- 20:00
Hapoel Afula
vs
Ahi Nazareth 
- 1/4 -
- 20:00
Hapoel Umm Al Fahm
vs
Sektzia Nes Tziona 
+1/4 -
- 20:00
Hapoel Nof HaGalil
vs
Kafr Qasim 
- 3/4 -
KAZSC 16:00 45'
Kairat Almaty
vs
Shakhter Kar. 
- 3/4 0-0
LITA 23:00
Zalgiris
vs
FK Riteriai 
-
RMNA 22:30
Sepsi OSK
vs
Chindia Targoviste 
- 1/2 -
- 01:30
Viitorul C.
vs
Aca. Clinceni 
- 1/2 -
CZEA 00:00 Hoãn
Pardubice
vs
Slovacko 
-
CZEB 20:00
Jihlava
vs
Slavoj Vysehrad 
- 1 3/4 -
CYPA 23:00
Karmiotissa Pol.
vs
EN Paralimni 
+1/2 -
TNKB 23:00
Istanbulspor AS
vs
Keciorengucu 
-
TSB 01:00
Chiasso
vs
Aarau 
-
- 01:00
Schaffhausen
vs
Stade L. Ouchy 
-
- 02:00
Grasshoppers
vs
Winterthur 
-
- 02:00
Wil 1900
vs
Neuchatel Xamax 
-
UKRU21 17:00
Olimpik Donetsk U21
vs
Shakhtar Donetsk U21 
-
- 17:00
Rukh Vynnyky U21
vs
Desna U21 
-
- 19:00
Mariupol Youth
vs
Vorskla U21 
-
WALA 21:30
Connah's QN
vs
Haverfordwest 
-
AUTB 23:00
SKU Amstetten
vs
SV Lafnitz 
+0 -
- 00:30
Floridsdorfer AC
vs
Wacker Innsbruck 
+1/2 -
- 00:30
LASK Juniors
vs
Rapid Wien II 
- 1/4 -
- 00:30
Kapfenberg
vs
Vorwarts Steyr 
- 1/4 -
- 00:30
Aust Lustenau
vs
Blau Weiss Linz 
+1/4 -
DENB 01:00
Fredericia
vs
Hobro I.K. 
- 1/4 -
- 01:00
Skive IK
vs
Viborg 
+1 -
AUSBPL 17:30
The Gap
vs
Toowong FC 
+2 1/2 -
AUSVPL 15:30 65'
South Melbourne
vs
Eastern Lions 
- 2 0-1
- 15:30 65'
Melb. Knights
vs
Dandenong Th. 
- 1/2 1-0
- 16:00 45'
Green Gully SC
vs
Hume City 
-
- 16:15 36'
Bentleigh Greens
vs
Port Melbourne 
- 3/4 -
- 16:30 20'
Dandenong City
vs
St Albans Saints 
- 1/2 -
- 16:30 13'
Oakleigh Cannons
vs
Heidelberg Utd 
- 1/4 -
KSAA 20:10
Abha
vs
Al Fateh 
+1/4 -
- 20:15
Al Ain (KSA)
vs
Al Faisaly (KSA) 
+1/4 -
- 22:20
Al Ettifaq
vs
Al Nasr (KSA) 
+1/2 -
- 22:35
Al Shabab (KSA)
vs
Al Qadisiya 
- 1 -
- 00:35
Al Ittihad (KSA)
vs
Al Wehda (KSA) 
- 1/2 -
- 00:35
Al Hilal
vs
Al Raed 
- 1 1/2 -
HKGA 19:00
Southern District
vs
Eastern AA 
+1 1/4 -
KUWA 21:00
Fahaheel
vs
Kazma 
+1/2 -
- 21:00
Al Arabi (KUW)
vs
Salmiya 
+0 -
- 23:50
Al Sahel
vs
Al Nasr (KUW) 
+3/4 -
MASL 20:00
Darul Takzim
vs
Kedah FA 
- 1 1/2 -
UAEA 20:30
Ittihad Kalba
vs
Baniyas 
-
- 20:30
Al Ain
vs
Al Wasl 
-
- 23:15
Hatta
vs
Al Fujairah 
-
- 23:15
Al Jazira
vs
Al Shabab (UAE) 
-
ARGA 05:15
Newells Old Boys
vs
Independiente 
+0 -
- 07:30
C. Cordoba SdE
vs
Banfield 
+1/4 -
COLA 06:00
Inde.Medellin
vs
La Equidad 
- 1/4 -
- 08:00
Junior Barranquilla
vs
Atl. Bucaramanga 
- 3/4 -
ECUA 07:00
Independiente JT
vs
Mushuc Runa 
- 1 -
PARA 04:15
River Plate (PAR)
vs
Guairena FC 
- 1/4 -
- 06:30
12 de Octubre
vs
Libertad 
+1 -
URUA 06:00
Wanderers
vs
CA Torque 
-
MEXA 08:30
San Luis
vs
Toluca 
- 1/4 -
- 10:30
Puebla
vs
Tigres UANL 
+1/4 -
MEXB 06:00
Celaya
vs
Tlaxcala FC 
-
EGYA 20:00
Wadi Degla SC
vs
Ismaily SC 
+1/4 -
- 22:00
Ittihad Alexandria
vs
Al Intagh Al Harbi 
- 1/2 -
- 00:00
Tala'ea Al Jaish
vs
ENPPI Cairo 
+0 -
ALGA 21:00
CR Belouizdad
vs
JS Saoura 
-
- 21:00
CA BB Arreridj
vs
MC Alger 
-
- 21:00
CS Constantine
vs
Hussein Dey 
- 1/2 -
- 21:00
WA Tlemcen
vs
NC Magra 
- 1/2 -
- 21:00
RC Relizane
vs
USM Bel Abbes 
- 1/2 -
- 21:00
US Biskra
vs
ES Setif 
+1/2 -
- 22:00
JS Kabylie
vs
O Medea 
- 3/4 -
NPA 22:00
SuperSport Utd
vs
TS Galaxy 
-

Copyright © 2020 by KQBD88.com. All rights reserved |
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.