CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC Dropdown Control

LỊCH THI ĐẤU TẤT CẢ CÁC GIẢI

 
 
Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
Lịch Ngoại Hạng Anh
19:00
Crystal Palace
vs
Fulham
+1/4 -
19:00
Leicester City
vs
Arsenal
+0 -
21:00
Tottenham
vs
Burnley
- 1 -
23:30
Chelsea
vs
Man Utd
- 1/4 -
02:15
Sheffield Utd
vs
Liverpool
+1 1/4 -
Lịch Hạng Nhất Anh
19:00
Wycombe
vs
Norwich
+1 1/4 -
Lịch VĐQG Tây Ban Nha
20:00
Celta Vigo
vs
Valladolid
- 3/4 -
22:15
Cadiz
vs
Real Betis
+1/2 -
00:30
Granada
vs
Elche
- 1/2 -
03:00
Villarreal
vs
Atletico Madrid
+1/4 -
Lịch Hạng 2 Tây Ban Nha
20:00
Fuenlabrada
vs
Girona
- 1/4 -
22:00
Sporting Gijon
vs
Espanyol
+1/4 -
00:15
Tenerife
vs
Alcorcon
- 1/2 -
03:00
Real Oviedo
vs
Zaragoza
- 1/4 -
Lịch VĐQG Italia
18:30
Sampdoria
vs
Atalanta
+1 -
21:00
Crotone
vs
Cagliari
+1/4 -
21:00
Inter Milan
vs
Genoa
- 2 -
21:00
Udinese
vs
Fiorentina
+0 -
00:00
Napoli
vs
Benevento
- 1 1/4 -
02:45
Roma
vs
AC Milan
- 1/4 -
Lịch VĐQG Đức
19:30
Union Berlin
vs
Hoffenheim
- 1/4 -
21:30
Mainz
vs
Augsburg
- 1/2 -
00:00
B.Leverkusen
vs
Freiburg
- 1/2 -
Lịch Hạng 2 Đức
19:30
Sandhausen
vs
Osnabruck
- 1/2 -
19:30
Heidenheim
vs
Fort.Dusseldorf
+0 -
19:30
Nurnberg
vs
Ein.Braunschweig
- 1/2 -
Lịch VĐQG Pháp
19:00
Monaco
vs
Stade Brestois
- 1 1/4 -
21:00
Nimes
vs
Nantes
+1/4 -
21:00
Angers
vs
Lens
+0 -
21:00
Lorient
vs
Saint Etienne
+1/4 -
21:00
Stade Reims
vs
Montpellier
+0 -
23:05
Lille
vs
Strasbourg
- 3/4 -
03:00
Marseille
vs
Lyon
+1 -
Lịch VĐQG Bồ Đào Nha
22:00
Portimonense
vs
Maritimo
- 1/2 -
00:30
Tondela
vs
Gil Vicente
+0 -
03:00
Nacional Madeira
vs
Braga
+1 -
Lịch VĐQG Hà Lan
18:15
Sparta Rotterdam
vs
Willem II
- 3/4 -
20:30
Groningen
vs
Fortuna Sittard
- 1/2 -
20:30
PSV Eindhoven
vs
Ajax
+1/2 -
22:45
AZ Alkmaar
vs
Feyenoord
- 1/4 -
Lịch VĐQG Nga
18:00
Spartak Moscow
vs
Rubin Kazan
- 1/2 -
20:30
Akhmat Groznyi
vs
Din. Moscow
+0 -
23:00
Krasnodar
vs
Ural S.r.
- 1 1/4 -
Lịch VĐQG Armenia
17:00
Alashkert
vs
Lori Vanadzor
-
18:00 Hoãn
FC Noah
Hoãn
Gandzasar
-
Lịch VĐQG Ba Lan
21:00
Cracovia Krakow
vs
Zaglebie Lubin
- 1/4 -
23:30
Slask Wroclaw
vs
Pogon Szczecin
+1/4 -
Lịch VĐQG Bosnia
19:00
Mladost D. Kakanj
vs
Siroki Brijeg
-
21:00
Sloboda Tuzla
vs
FK Tuzla City
-
Lịch VĐQG Bulgaria
17:00
Botev Vratsa
vs
Tsarsko Selo
- 1/4 -
19:30
Botev Plovdiv
vs
PFK Montana
- 1/2 -
22:00
CSKA 1948 Sofia
vs
Levski Sofia
+0 -
Lịch VĐQG Macedonia
20:00
Makedonija
vs
Borec Veles
-
20:00
Shkupi
vs
Academy Pandev
-
20:00
Belasica Strumica
vs
FC Struga
-
20:00
Pelister
vs
Renova
-
20:00
Shkendija
vs
Vardar
-
Lịch VĐQG Bỉ
19:30
Standard Liege
vs
Anderlecht
+0 -
22:00
Beerschot-Wilrijk
vs
RE Mouscron Peruwelz
- 1/4 -
00:15 Hoãn
Gent
Hoãn
Club Brugge
+1/4 -
02:45
Sint Truiden
vs
Eupen
- 1/4 -
Lịch VĐQG Croatia
21:00
HNK Gorica
vs
Istra 1961
- 1 -
23:05
Dinamo Zagreb
vs
Slaven Belupo
- 1 1/2 -
Lịch VĐQG Georgia
21:00
Dila Gori
vs
Shukura
-
23:00
FC Telavi
vs
Samtredia
-
Lịch VĐQG Hungary
20:30
Paksi
vs
Ujpest
-
23:00
Zalaegerzseg
vs
MOL Fehervar FC
-
Lịch VĐQG Hy Lạp
20:00
Aris Salonica
vs
Atromitos
- 3/4 -
22:15
Larissa
vs
Panetolikos
- 1/4 -
22:15
Lamia FC
vs
Pas Giannina
- 1/4 -
00:30
Panathinaikos
vs
AEK Athens
+0 -
Lịch VĐQG Israel
01:45
Hap. Beer Sheva
vs
Beitar Jerusalem
-
Lịch VĐQG Luxembourg
22:00
Dudelange
vs
UNA Strassen
-
22:00
Wiltz
vs
Mondorf-les.
-
22:00
Progres Niedercorn
vs
Differdange
-
22:00
RM Hamm Benfica
vs
Racing Union
-
22:00
Victoria Rosport
vs
Etzella Ettelbruc
-
22:00
UT Petange
vs
Jeunesse Esch
-
22:00
Fola Esch
vs
Rodange 91
-
Lịch VĐQG Malta
20:00
Balzan
vs
Sliema Wanderers
-
00:00
Senglea Athletic
vs
Valletta
-
Lịch VĐQG Moldova
17:30
FC Floresti
vs
Speranta
-
19:30
Zimbru
vs
Codru Lozova FC
-
Lịch VĐQG Montenegro
18:59
Rudar
vs
OFK Petrovac
-
20:00
FK Jerezo
vs
Sutjeska
-
21:00
Iskra Danilo
vs
FK Podgorica
-
22:00
Zeta
vs
Decic Tuzi
-
23:00
Buducnost
vs
OFK Titograd
-
Lịch VĐQG Romania
23:00
Hermannstadt
vs
Sepsi OSK
+1/4 -
01:30
Botosani
vs
Steaua Bucuresti
+1/2 -
Lịch VĐQG Serbia
23:00
Crvena Zvezda
vs
Proleter NS
-
Lịch VĐQG Slovakia
21:00
Sered
vs
Slo. Bratislava
+1 3/4 -
Lịch VĐQG Slovenia
20:30
NK Bravo
vs
Mura
+1/4 -
22:30
Domzale
vs
Gorica
- 1 -
Lịch VĐQG Séc
20:00
Mlada Boleslav
vs
MFk Karvina
- 1/2 -
20:00
Sigma Olomouc
vs
Zlin
- 1/4 -
22:00
Slovacko
vs
Slavia Praha
+3/4 -
Lịch VĐQG Síp
21:00
Olympiakos Nic.
vs
Omonia Nicosia
-
23:30
Apoel FC
vs
Ethnikos Achnas
-
Lịch VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
20:00
Goztepe
vs
Kasimpasa
- 1/4 -
23:00
Trabzonspor
vs
Fenerbahce
+1/4 -
Lịch VĐQG Thụy Sỹ
22:00
Luzern
vs
Young Boys
+1/2 -
22:00
Sion
vs
Vaduz
+0 -
22:00
Lausanne Sports
vs
Lugano
- 1/4 -
Lịch VĐQG Ukraina
19:00
FC Mynai
vs
Olimpik Donetsk
+0 -
22:00
Shakhtar Donetsk
vs
Zorya
- 1 -
00:30
FC Lviv
vs
Dinamo Kiev
+1 3/4 -
Lịch VĐQG Áo
20:30
St.Polten
vs
Austria Wien
+1/4 -
20:30
Wolfsberger AC
vs
SCR Altach
- 1 -
23:00
Sturm Graz
vs
RB Salzburg
+1 1/4 -
Lịch VĐQG Đan Mạch
20:00
Odense BK
vs
Randers
+0 -
20:00
Nordsjaelland
vs
Aalborg BK
+0 -
22:00
Kobenhavn
vs
Aarhus AGF
- 1/2 -
00:00
Midtjylland
vs
Brondby
- 3/4 -
Lịch VĐQG Australia
12:05
Sydney FC
vs
Macarthur FC
- 1/2 -
14:10
Newcastle Jets
vs
Wellington Phoenix
- 1/4 -
Lịch VĐQG Nhật Bản
11:00
Avispa Fukuoka
vs
Nagoya Grampus
+1/2 -
Lịch VĐQG Hàn Quốc
12:00
Pohang Steelers
vs
Incheon Utd
- 1/2 -
14:30
Suwon Bluewings
vs
Gwangju
- 1/2 -
Lịch VĐQG Arập Xeut
20:00
Al Raed
vs
Al Ain (KSA)
-
20:05
Dhamak
vs
Al Shabab (KSA)
-
22:15
Al Qadisiya
vs
Al Ittihad (KSA)
-
22:20
Al Fateh
vs
Al Hilal
-
00:30
Al Nasr (KSA)
vs
Abha
-
Lịch VĐQG Hồng Kông
14:00
Pegasus
vs
HK Ranger
-
18:00
Resources Capital
vs
Lee Man FC
-
Lịch VĐQG Kuwait
20:55
Al Qadsia
vs
Al Sahel
-
23:25
Salmiya
vs
Fahaheel
-
Lịch VĐQG Thái Lan
17:00
Chonburi
vs
Suphanburi
-
18:00
Port FC
vs
Rayong FC
-
18:30
Sukhothai
vs
Bangkok Utd
-
18:59
Samut Prakan City
vs
BG Pathum United
-
Lịch VĐQG Việt Nam
17:00 Hoãn
BCM Bình Dương
Hoãn
Sài Gòn FC
-
18:00 Hoãn
HL Hà Tĩnh
Hoãn
Hải Phòng
-
19:15 Hoãn
Viettel
Hoãn
HA Gia Lai
-
Lịch VĐQG Argentina
03:10
CA Platense
vs
River Plate
+1 1/4 -
05:20
Estudiantes LP
vs
Racing Club
- 1/4 -
07:30
Boca Juniors
vs
Sarmiento Junin
- 1 1/4 -
Lịch VĐQG Colombia
02:00
Envigado
vs
Inde.Medellin
+1/4 -
04:00
Deportes Tolima
vs
Rionegro Aguilas
- 3/4 -
06:05
Deportivo Pasto
vs
America Cali
- 1/4 -
08:10
Deportivo Cali
vs
Santa Fe
- 1/4 -
Lịch VĐQG Ecuador
01:00
9 de Octubre
vs
Mushuc Runa
-
03:30
Olmedo
vs
LDU Quito
+1 1/4 -
06:00
Barcelona SC
vs
Tecnico Uni.
- 1 1/2 -
Lịch VĐQG Paraguay
04:30
Olimpia Asuncion
vs
Cerro Porteno
- 1/4 -
Lịch VĐQG Uruguay
03:00
CA Fenix
vs
Boston River
-
05:15
Defensor SC
vs
Danubio
-
07:30
CA Torque
vs
Cerro Largo
-
Lịch VĐQG Mexico
06:00
Monterrey
vs
Club Tijuana
- 3/4 -
08:00
Santos Laguna
vs
Juarez
- 1/2 -
10:00
Chivas Guad.
vs
Pumas UNAM
- 3/4 -
Lịch VĐQG Costa Rica
06:00
Alajuelense
vs
Sporting (CRC)
- 1 1/4 -
07:00
San Carlos
vs
Limon
- 1 -
Lịch VĐQG Ai Cập
19:30
Aswan FC
vs
NBE SC
+0 -
00:30
Ahly Cairo
vs
Tala'ea Al Jaish
- 1 1/2 -
Lịch C1 Châu Phi
20:00
CR Belouizdad
vs
Mamelodi Sun.
-
23:00
Wydad Casablanca
vs
Kaizer Chiefs
- 1 -
Lịch Hạng 2 Bồ Đào Nha
18:15
Estoril
vs
Benfica B
- 1 -
21:00
CD Mafra
vs
Penafiel
- 1/2 -
22:00
Casa Pia AC
vs
UD Oliveirense
- 1/2 -
00:00
Leixoes
vs
Academico Viseu
- 1/4 -
Lịch Hạng 2 Hà Lan
18:15
Almere City
vs
Cambuur
+1/4 -
Lịch Hạng 2 Ba Lan
18:40
Korona Kielce
vs
Chrobry Glogow
- 1/2 -
Lịch Hạng 2 Bỉ
22:00
Lierse
vs
RFC Seraing
-
02:00
Westerlo
vs
Deinze
-
Lịch Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
17:30
Keciorengucu
vs
Samsunspor
+0 -
20:00
Bursaspor
vs
Akhisar Bld.
- 1/4 -
20:00
Eskisehirspor
vs
Istanbulspor AS
+1 3/4 -
23:00
Giresunspor
vs
Altay
- 1/2 -
Lịch Hạng 2 Áo
16:30
Wacker Innsbruck
vs
Kapfenberg
- 1 -
17:30
Rapid Wien II
vs
Liefering
+1 -
Lịch Hạng 2 Đan Mạch
19:30
HB Koge
vs
Vendsyssel FF
- 1/4 -
21:00
Fremad Amager
vs
Hobro I.K.
- 1/4 -
Lịch Hạng 2 Nhật Bản
11:00
Sagamihara
vs
Kyoto Sanga
+3/4 -
12:00
Tochigi SC
vs
Okayama
- 1/4 -
12:00
JEF United Chiba
vs
Ventforet Kofu
+0 -
12:00
Thespa Kusatsu
vs
Blaublitz Akita
+0 -
12:00
Mito Hollyhock
vs
Omiya Ardija
+0 -
12:00
Machida Zelvia
vs
Montedio Yama.
+0 -
13:00
Tokyo Verdy
vs
Ehime FC
- 3/4 -
13:00
Ryukyu
vs
Jubilo Iwata
+1/2 -
13:30
Renofa Yamaguchi
vs
Matsumoto Yama.
+1/4 -
Lịch Hạng 2 Hàn Quốc
11:30
Bucheon 1995
vs
Daejeon Hana Citizen
+1/4 -
14:00
Busan I'Park
vs
Seoul E-Land
-
Lịch Hạng 2 Colombia
02:00
Tigres(COL)
vs
Boca Juniors Cali
- 1/4 -
06:30
Real San Andres
vs
Dep.Quindio
+1/4 -
Lịch Hạng 2 Mexico
01:00
Morelia
vs
Celaya
-
Lịch Liên Đoàn Scotland
21:00
Livingston
vs
St. Johnstone
-
Lịch Liên Đoàn Iceland
20:00
Valur Rey.
vs
Vik. Olafsvik
-
21:00
Leiknir Rey.
vs
Fjolnir
-
23:30
Thor Akureyri
vs
KR Reykjavik
-
01:00
Keflavik
vs
UMF Selfoss
-
Lịch Cúp Thụy Điển
19:00
Sandvikens
vs
Norrkoping
-
19:00
IF Lodde
vs
Orebro
-
19:00
Goteborg
vs
GIF Sundsvall
-
19:00
Sirius
vs
Trelleborgs
-
21:00
Kalmar
vs
Brage
-
21:00
Oskarshamns AIK
vs
Hammarby
-
21:00
Falkenbergs
vs
Degerfors IF
-
23:00
Utsiktens BK
vs
Elfsborg
-
23:00
Umea
vs
Djurgardens
-
Lịch Cúp Brazil
02:00
Gremio/RS
vs
Palmeiras/SP
- 1/4 -
Lịch Hạng 3 Tây Ban Nha
18:00
S.S. Reyes
vs
Atl. Baleares
+0 -
18:00
Rayo Majada.
vs
Las Rozas CF
-
19:00
Las Palmas Atl.
vs
Cadiz B
-
23:00
Real Sociedad B
vs
Arenas de Guecho
-
23:00
Leioa
vs
Alaves B
-
23:00
Recreativo Huelva
vs
San Fernando
-
23:00
Real Union
vs
Amorebieta
-
23:30
CD Laredo
vs
Portugalete
-
00:00
Lleida Esportiu
vs
Barcelona B
-
Lịch Hạng 3 Italia
18:30
Lecco
vs
Juventus U23
-
18:30
Carpi
vs
US Fermana
-
21:00
AC Renate
vs
Piacenza
-
21:00
Catanzaro
vs
Ternana
-
21:00
Feralpisalo
vs
Legnano
-
21:00
Novara
vs
Pro Sesto
-
21:00
Matelica
vs
Virtus Verona
-
21:00
Giana Erminio
vs
Pro Vercelli
-
21:00
Pistoiese
vs
Albinoleffe
-
21:00
Viterbese Calcio
vs
Palermo
-
21:00
Vibonese
vs
Catania
-
21:00
Virtus Francavilla
vs
SS Monopoli
-
21:00
Imolese Calcio
vs
Mantova
-
21:00
AS Bisceglie
vs
Juve Stabia
-
21:00
Turris Neapolis
vs
Casertana
-
21:00
Pergolettese
vs
Livorno
-
21:00
Gubbio
vs
Pesaro
-
21:00
Fano
vs
Ravenna
-
21:00
Alessandria
vs
Carrarese
-
21:00
Triestina
vs
Arezzo
-
23:30
Teramo
vs
Paganese
-
23:30
Grosseto
vs
Pontedera
-
23:30
Padova
vs
Cesena
-
Lịch Hạng 3 Đức
19:00
Turkgucu-Ataspor
vs
Zwickau
- 1/4 -
20:00
Uerdingen
vs
Duisburg
- 1/4 -
Lịch Aus New South Wales
11:00
Rockdale City
vs
Wollongong Wolves
-
Lịch Aus Victoria
13:00
St Albans Saints
vs
Green Gully SC
-
14:00
Heidelberg Utd
vs
South Melbourne
-
Lịch Nữ Australia
12:05
Melb. Victory Nữ
vs
Canberra Utd Nữ
- 3/4 -
Lịch Hạng 4 Đức - Miền Nam
20:00
Stuttgart II
vs
Koblenz
- 1 -
20:00
Freiburg II
vs
Mainz II
- 3/4 -

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (sáng nay, đêm nay) và ngày mai MỚI nhất ở các giải đấu lớn như: Ngoại Hạng Anh, La Liga, Cúp C1, Cup C2, Seria A, Ligue 1, Bundesliga, World Cup cho đến các giải đấu trong nước và khu vực như V-League, U23 Châu Á, Sea Games, AFF Cup và các giải Giao Hữu Quốc Tế.

KQBD88.com cập nhật lịch bóng đá hôm nay một cách đầy đủ chính xác nhất về thời gian thi đấu, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu một cách chi tiết và cụ thể nhất để quý vị tiện theo dõi.

Lịch thi đấu trên website kqbd88.com được thiết kế theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu yêu thích để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, … hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết nhằm giúp các bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

Copyright © 2020 by KQBD88.com. All rights reserved |
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.