Số liệu thống kê về Hap. Beer Sheva gặp Union Saint-Gilloise ngày 22/10

CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC Dropdown Control
Cúp C2 Châu Âu, Vòng 3
Union Saint-Gilloise
Full Time
4 - 0
(1-0)
Hap. Beer Sheva

Nhận định đối đầu Hap. Beer Sheva vs Union Saint-Gilloise

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách
C2
22.10.2026 Union Saint-Gilloise 4 - 0 Hap. Beer Sheva

Số liệu thống kê về Union Saint-Gilloise

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách
C2
22.10.2026 Union Saint-Gilloise 4 - 0 Hap. Beer Sheva
C2
15.10.2026 Union Saint-Gilloise 1 - 1 Real Sociedad
BIA
11.10.2026 Union Saint-Gilloise 1 - 1 OH Leuven
BIA
20.09.2026 Royal Antwerp 0 - 2 Union Saint-Gilloise
C2
18.09.2026 Vik.Plzen 0 - 3 Union Saint-Gilloise
BIA
13.09.2026 Union Saint-Gilloise 5 - 0 Lommel
BIA
05.09.2026 Charleroi 2 - 3 Union Saint-Gilloise
BIA
03.09.2026 Sint Truiden 0 - 3 Union Saint-Gilloise
BIA
30.08.2026 Union Saint-Gilloise 3 - 0 Anderlecht
BIA
15.08.2026 Union Saint-Gilloise 0 - 0 Zulte-Waregem

Số liệu thống kê về Hap. Beer Sheva

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách
C2 22.10.2026 Union Saint-Gilloise 4 - 0 Hap. Beer Sheva
C2 15.10.2026 AZ Alkmaar 2 - 1 Hap. Beer Sheva
C2 17.09.2026 Hap. Beer Sheva 0 - 0 Dinamo Zagreb
C1 25.08.2026 Sabah FK 3 - 2 Hap. Beer Sheva
C1 20.08.2026 Hap. Beer Sheva 2 - 1 Sabah FK
C1 12.08.2026 Crvena Zvezda 0 - 2 Hap. Beer Sheva
C1 05.08.2026 Hap. Beer Sheva 1 - 0 Crvena Zvezda
C1 30.07.2026 Hap. Beer Sheva 2 - 0 Vikingur Rey.
C1 22.07.2026 Vikingur Rey. 2 - 1 Hap. Beer Sheva
ISRSC 16.07.2026 Hap. Beer Sheva 1 - 3 Maccabi TA

Tường Thuật Union Saint-Gilloise & Hap. Beer Sheva

Số liệu thống kê trận đấu – Nhận định trận đấu Hap. Beer Sheva vs Union Saint-Gilloise

Số liệu thống kê về Hap. Beer Sheva gặp Union Saint-Gilloise  – Nhận định trận đấu Hap. Beer Sheva vs Union Saint-Gilloise được tạo ra để cung cấp cho người xem một cái nhìn đầy đủ và chuẩn xác về cặp đấu. Tất cả thông số quan trọng của Hap. Beer Sheva gặp Union Saint-Gilloise đều được tổng hợp rõ ràng: kiểm soát bóng, số cú sút, tỷ lệ dứt điểm trúng đích, thẻ phạt, phạt góc, chuyền bóng, hiệu quả tấn công – phòng ngự và mọi diễn biến nổi bật.

Những con số đối đầu Hap. Beer Sheva vs Union Saint-Gilloise này giúp người xem nắm tình hình trận đấu chỉ trong vài giây, không cần mất thời gian tìm kiếm rời rạc. Dữ liệu được cập nhật theo thời gian thực hoặc ngay sau khi trận đấu kết thúc, đảm bảo tính chính xác từng chi tiết.

Bên cạnh thống kê, trang còn đính kèm phần nhận định Hap. Beer Sheva vs Union Saint-Gilloise với góc nhìn thẳng thắn, phân tích rõ phong độ, chất lượng đội hình, lịch sử đối đầu, điểm mạnh – điểm yếu và cơ sở để dự đoán kết quả bóng đá. Người xem có thể dựa vào đó để hiểu sâu hơn về cục diện trận đấu trước khi bóng lăn hoặc đánh giá chính xác sau khi trận đấu kết thúc.

Copyright © 2021 by KQBD88.com. All rights reserved | Đối tác: ket qua bong da Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất. Liên kết hữu ích: Trang Chủ Venus Casino |link 188bet | Soi kèo FABET | Nhà cái số 1 DABET | casino trực tuyến vuabai9 |AE888 Đá Gà