Số liệu thống kê về Bragantino/SP gặp Sporting Cristal ngày 23/07

CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC Dropdown Control
Copa Sudamericana, Vòng Play off
Sporting Cristal
Full Time
0 - 0
()
Bragantino/SP

Nhận định đối đầu Bragantino/SP vs Sporting Cristal

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách
SUD
30.07.2026 Bragantino/SP 1 - 0 Sporting Cristal
SUD
23.07.2026 Sporting Cristal 0 - 0 Bragantino/SP

Số liệu thống kê về Sporting Cristal

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách
SUD
30.07.2026 Bragantino/SP 1 - 0 Sporting Cristal
SUD
23.07.2026 Sporting Cristal 0 - 0 Bragantino/SP
PERA
01.06.2026 Cienciano 3 - 2 Sporting Cristal
LIB
29.05.2026 Cerro Porteno 2 - 0 Sporting Cristal
PERA
24.05.2026 Sporting Cristal 2 - 1 AD Tarma
LIB
21.05.2026 Junior Barranquilla 3 - 2 Sporting Cristal
PERA
16.05.2026 FC Cajamarca 3 - 1 Sporting Cristal
LIB
06.05.2026 Sporting Cristal 0 - 2 Palmeiras/SP
PERA
03.05.2026 Sporting Cristal 2 - 2 Cusco FC
LIB
29.04.2026 Sporting Cristal 2 - 0 Junior Barranquilla

Số liệu thống kê về Bragantino/SP

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách
BRAA 16.08.2026 Athletico/PR 1 - 1 Bragantino/SP
BRAA 10.08.2026 Bragantino/SP 0 - 2 Corinthians/SP
SUD 30.07.2026 Bragantino/SP 1 - 0 Sporting Cristal
BRAA 27.07.2026 Bragantino/SP 0 - 0 Coritiba/PR
SUD 23.07.2026 Sporting Cristal 0 - 0 Bragantino/SP
BRAA 18.07.2026 Fluminense/RJ 1 - 1 Bragantino/SP
BRAA 31.05.2026 Bragantino/SP 3 - 1 Internacional/RS
SUD 28.05.2026 Bragantino/SP 2 - 0 Carabobo
BRAA 25.05.2026 Vasco DG/RJ 0 - 3 Bragantino/SP
SUD 21.05.2026 River Plate 1 - 1 Bragantino/SP

Tường Thuật Sporting Cristal & Bragantino/SP

Số liệu thống kê trận đấu – Nhận định trận đấu Bragantino/SP vs Sporting Cristal

Số liệu thống kê về Bragantino/SP gặp Sporting Cristal  – Nhận định trận đấu Bragantino/SP vs Sporting Cristal được tạo ra để cung cấp cho người xem một cái nhìn đầy đủ và chuẩn xác về cặp đấu. Tất cả thông số quan trọng của Bragantino/SP gặp Sporting Cristal đều được tổng hợp rõ ràng: kiểm soát bóng, số cú sút, tỷ lệ dứt điểm trúng đích, thẻ phạt, phạt góc, chuyền bóng, hiệu quả tấn công – phòng ngự và mọi diễn biến nổi bật.

Những con số đối đầu Bragantino/SP vs Sporting Cristal này giúp người xem nắm tình hình trận đấu chỉ trong vài giây, không cần mất thời gian tìm kiếm rời rạc. Dữ liệu được cập nhật theo thời gian thực hoặc ngay sau khi trận đấu kết thúc, đảm bảo tính chính xác từng chi tiết.

Bên cạnh thống kê, trang còn đính kèm phần nhận định Bragantino/SP vs Sporting Cristal với góc nhìn thẳng thắn, phân tích rõ phong độ, chất lượng đội hình, lịch sử đối đầu, điểm mạnh – điểm yếu và cơ sở để dự đoán kết quả bóng đá. Người xem có thể dựa vào đó để hiểu sâu hơn về cục diện trận đấu trước khi bóng lăn hoặc đánh giá chính xác sau khi trận đấu kết thúc.

Copyright © 2021 by KQBD88.com. All rights reserved | Đối tác: ket qua bong da Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất. Liên kết hữu ích: Trang Chủ Venus Casino |link 188bet | Soi kèo FABET | Nhà cái số 1 DABET | casino trực tuyến vuabai9 |AE888 Đá Gà