Số liệu thống kê về Bradford City gặp Oxford City ngày 24/10

CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC Dropdown Control
League One, Vòng 13
Oxford City
21:00
24/10
(-)
Bradford City

Nhận định đối đầu Bradford City vs Oxford City

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách

Số liệu thống kê về Oxford City

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách
ANHL1
21.10.2026 Oxford City 2 - 1 Wigan
FAT
01.03.2025 Oxford City 2 - 2 Woking
GHCLB
24.07.2024 Oxford City 0 - 3 Sutton Utd
GHCLB
20.07.2024 Oxford Utd 3 - 0 Oxford City
FA
05.11.2022 Fleetwood Town 3 - 1 Oxford City
GHCLB
13.07.2022 Wycombe 0 - 0 Oxford City
GHCLB
17.07.2021 Oxford City 2 - 3 Oxford Utd
FA
29.11.2020 Shrewsbury 0 - 0 Oxford City
FA
10.11.2020 Oxford City 2 - 1 Northampton
FA
09.11.2019 Oxford City 1 - 5 Solihull Moors

Số liệu thống kê về Bradford City

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách
ANHL1 21.10.2026 Burton Albion 0 - 0 Bradford City
ANHLC 09.09.2026 Leyton Orient 1 - 3 Bradford City
ANHLC 27.08.2026 Bradford City 0 - 0 Burnley
ANHLC 08.08.2026 Bradford City 2 - 0 Rochdale
ANHL1 15.05.2026 Bradford City 0 - 1 Bolton
ANHL1 10.05.2026 Bolton 1 - 0 Bradford City
ANHL1 02.05.2026 Exeter City 1 - 2 Bradford City
ANHL1 25.04.2026 Bradford City 1 - 1 Bolton
ANHL1 22.04.2026 Bradford City 1 - 1 Plymouth Argyle
ANHL1 18.04.2026 Barnsley 2 - 2 Bradford City

Tường Thuật Oxford City & Bradford City

Số liệu thống kê trận đấu – Nhận định trận đấu Bradford City vs Oxford City

Số liệu thống kê về Bradford City gặp Oxford City  – Nhận định trận đấu Bradford City vs Oxford City được tạo ra để cung cấp cho người xem một cái nhìn đầy đủ và chuẩn xác về cặp đấu. Tất cả thông số quan trọng của Bradford City gặp Oxford City đều được tổng hợp rõ ràng: kiểm soát bóng, số cú sút, tỷ lệ dứt điểm trúng đích, thẻ phạt, phạt góc, chuyền bóng, hiệu quả tấn công – phòng ngự và mọi diễn biến nổi bật.

Những con số đối đầu Bradford City vs Oxford City này giúp người xem nắm tình hình trận đấu chỉ trong vài giây, không cần mất thời gian tìm kiếm rời rạc. Dữ liệu được cập nhật theo thời gian thực hoặc ngay sau khi trận đấu kết thúc, đảm bảo tính chính xác từng chi tiết.

Bên cạnh thống kê, trang còn đính kèm phần nhận định Bradford City vs Oxford City với góc nhìn thẳng thắn, phân tích rõ phong độ, chất lượng đội hình, lịch sử đối đầu, điểm mạnh – điểm yếu và cơ sở để dự đoán kết quả bóng đá. Người xem có thể dựa vào đó để hiểu sâu hơn về cục diện trận đấu trước khi bóng lăn hoặc đánh giá chính xác sau khi trận đấu kết thúc.

Copyright © 2021 by KQBD88.com. All rights reserved | Đối tác: ket qua bong da Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất. Liên kết hữu ích: Trang Chủ Venus Casino |link 188bet | Soi kèo FABET | Nhà cái số 1 DABET | casino trực tuyến vuabai9 |AE888 Đá Gà