Số liệu thống kê về MP Mikkeli gặp KTP Kotka ngày 25/09

CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC Dropdown Control
Hạng 2 Phần Lan, Vòng 23
KTP Kotka
Full Time
1 - 1
(0-1)
MP Mikkeli

Nhận định đối đầu MP Mikkeli vs KTP Kotka

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách
FINB
25.09.2026 KTP Kotka 1 - 1 MP Mikkeli
FINB
25.07.2026 MP Mikkeli 3 - 3 KTP Kotka
FINB
10.04.2026 KTP Kotka 1 - 0 MP Mikkeli
FINB
06.10.2024 MP Mikkeli 0 - 5 KTP Kotka
FINB
02.06.2024 MP Mikkeli 1 - 2 KTP Kotka
FINB
13.04.2024 KTP Kotka 4 - 0 MP Mikkeli
FINB
16.08.2022 MP Mikkeli 3 - 0 KTP Kotka
FINB
01.07.2022 KTP Kotka 4 - 1 MP Mikkeli
FINB
20.10.2020 MP Mikkeli 2 - 3 KTP Kotka
FINB
25.07.2020 KTP Kotka 2 - 3 MP Mikkeli

Số liệu thống kê về KTP Kotka

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách
FINB
25.09.2026 KTP Kotka 1 - 1 MP Mikkeli
FINB
19.09.2026 PK-35 0 - 3 KTP Kotka
FINB
11.09.2026 KTP Kotka 3 - 0 JaPS
FINB
04.09.2026 JIPPO 0 - 2 KTP Kotka
FINB
28.08.2026 KTP Kotka 2 - 1 Haka
FINB
22.08.2026 EIF Ekenas 0 - 1 KTP Kotka
FINB
16.08.2026 KTP Kotka 2 - 1 KaPa
FINB
09.08.2026 HJK Klubi 04 0 - 1 KTP Kotka
FINB
31.07.2026 KTP Kotka 2 - 1 SJK Akatemia
FINB
25.07.2026 MP Mikkeli 3 - 3 KTP Kotka

Số liệu thống kê về MP Mikkeli

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách
FINB 25.09.2026 KTP Kotka 1 - 1 MP Mikkeli
FINB 19.09.2026 MP Mikkeli 1 - 0 JIPPO
FINB 12.09.2026 MP Mikkeli 1 - 1 SJK Akatemia
FINB 06.09.2026 Haka 0 - 2 MP Mikkeli
FINB 29.08.2026 MP Mikkeli 0 - 3 PK-35
FINB 22.08.2026 HJK Klubi 04 4 - 3 MP Mikkeli
FINB 16.08.2026 MP Mikkeli 0 - 2 EIF Ekenas
FINB 07.08.2026 JaPS 1 - 0 MP Mikkeli
FINB 29.07.2026 MP Mikkeli 2 - 1 KaPa
FINB 25.07.2026 MP Mikkeli 3 - 3 KTP Kotka

Tường Thuật KTP Kotka & MP Mikkeli

Số liệu thống kê trận đấu – Nhận định trận đấu MP Mikkeli vs KTP Kotka

Số liệu thống kê về MP Mikkeli gặp KTP Kotka  – Nhận định trận đấu MP Mikkeli vs KTP Kotka được tạo ra để cung cấp cho người xem một cái nhìn đầy đủ và chuẩn xác về cặp đấu. Tất cả thông số quan trọng của MP Mikkeli gặp KTP Kotka đều được tổng hợp rõ ràng: kiểm soát bóng, số cú sút, tỷ lệ dứt điểm trúng đích, thẻ phạt, phạt góc, chuyền bóng, hiệu quả tấn công – phòng ngự và mọi diễn biến nổi bật.

Những con số đối đầu MP Mikkeli vs KTP Kotka này giúp người xem nắm tình hình trận đấu chỉ trong vài giây, không cần mất thời gian tìm kiếm rời rạc. Dữ liệu được cập nhật theo thời gian thực hoặc ngay sau khi trận đấu kết thúc, đảm bảo tính chính xác từng chi tiết.

Bên cạnh thống kê, trang còn đính kèm phần nhận định MP Mikkeli vs KTP Kotka với góc nhìn thẳng thắn, phân tích rõ phong độ, chất lượng đội hình, lịch sử đối đầu, điểm mạnh – điểm yếu và cơ sở để dự đoán kết quả bóng đá. Người xem có thể dựa vào đó để hiểu sâu hơn về cục diện trận đấu trước khi bóng lăn hoặc đánh giá chính xác sau khi trận đấu kết thúc.

Copyright © 2021 by KQBD88.com. All rights reserved | Đối tác: ket qua bong da Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất. Liên kết hữu ích: Trang Chủ Venus Casino |link 188bet | Soi kèo FABET | Nhà cái số 1 DABET | casino trực tuyến vuabai9 |AE888 Đá Gà