Số liệu thống kê về Gwangju gặp Bucheon 1995 ngày 24/10

CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC Dropdown Control
VĐQG Hàn Quốc, Vòng 33
Bucheon 1995
Full Time
0 - 3
(0-1)
Gwangju

Nhận định đối đầu Gwangju vs Bucheon 1995

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách
HQA
24.10.2026 Bucheon 1995 0 - 3 Gwangju
HQA
08.08.2026 Bucheon 1995 0 - 0 Gwangju
HQA
11.04.2026 Gwangju 0 - 1 Bucheon 1995
HQFA
27.08.2025 Bucheon 1995 1 - 2 Gwangju
HQFA
20.08.2025 Gwangju 2 - 0 Bucheon 1995
HQFA
19.06.2024 Bucheon 1995 2 - 3 Gwangju
HQB
30.08.2022 Bucheon 1995 2 - 1 Gwangju
HQB
05.07.2022 Gwangju 2 - 1 Bucheon 1995
HQFA
25.05.2022 Bucheon 1995 2 - 1 Gwangju
HQB
23.04.2022 Gwangju 1 - 0 Bucheon 1995

Số liệu thống kê về Bucheon 1995

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách
HQA
24.10.2026 Bucheon 1995 0 - 3 Gwangju
HQA
17.10.2026 Ulsan Hyundai 2 - 1 Bucheon 1995
HQA
09.10.2026 Gangwon 2 - 0 Bucheon 1995
HQA
19.09.2026 Bucheon 1995 0 - 2 Gimcheon Sangmu
HQA
12.09.2026 Bucheon 1995 2 - 2 Jeju Utd
HQA
08.09.2026 Incheon Utd 2 - 1 Bucheon 1995
HQA
05.09.2026 Bucheon 1995 0 - 5 Daejeon Hana Citizen
HQA
29.08.2026 Bucheon 1995 1 - 1 Anyang
HQA
25.08.2026 FC Seoul 1 - 0 Bucheon 1995
HQA
22.08.2026 Pohang Steelers 3 - 0 Bucheon 1995

Số liệu thống kê về Gwangju

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách
HQA 24.10.2026 Bucheon 1995 0 - 3 Gwangju
HQA 18.10.2026 Daejeon Hana Citizen 2 - 2 Gwangju
HQA 11.10.2026 Gwangju 4 - 3 Ulsan Hyundai
HQA 20.09.2026 Jeonbuk H.Motor 2 - 2 Gwangju
HQA 13.09.2026 Gwangju 1 - 1 Anyang
HQA 09.09.2026 Gwangju 0 - 1 Jeju Utd
HQA 06.09.2026 Gimcheon Sangmu 2 - 2 Gwangju
HQA 30.08.2026 Gwangju 2 - 5 FC Seoul
HQA 26.08.2026 Gangwon 2 - 2 Gwangju
HQA 23.08.2026 Gwangju 0 - 1 Incheon Utd

Tường Thuật Bucheon 1995 & Gwangju

Số liệu thống kê trận đấu – Nhận định trận đấu Gwangju vs Bucheon 1995

Số liệu thống kê về Gwangju gặp Bucheon 1995  – Nhận định trận đấu Gwangju vs Bucheon 1995 được tạo ra để cung cấp cho người xem một cái nhìn đầy đủ và chuẩn xác về cặp đấu. Tất cả thông số quan trọng của Gwangju gặp Bucheon 1995 đều được tổng hợp rõ ràng: kiểm soát bóng, số cú sút, tỷ lệ dứt điểm trúng đích, thẻ phạt, phạt góc, chuyền bóng, hiệu quả tấn công – phòng ngự và mọi diễn biến nổi bật.

Những con số đối đầu Gwangju vs Bucheon 1995 này giúp người xem nắm tình hình trận đấu chỉ trong vài giây, không cần mất thời gian tìm kiếm rời rạc. Dữ liệu được cập nhật theo thời gian thực hoặc ngay sau khi trận đấu kết thúc, đảm bảo tính chính xác từng chi tiết.

Bên cạnh thống kê, trang còn đính kèm phần nhận định Gwangju vs Bucheon 1995 với góc nhìn thẳng thắn, phân tích rõ phong độ, chất lượng đội hình, lịch sử đối đầu, điểm mạnh – điểm yếu và cơ sở để dự đoán kết quả bóng đá. Người xem có thể dựa vào đó để hiểu sâu hơn về cục diện trận đấu trước khi bóng lăn hoặc đánh giá chính xác sau khi trận đấu kết thúc.

Copyright © 2021 by KQBD88.com. All rights reserved | Đối tác: ket qua bong da Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất. Liên kết hữu ích: Trang Chủ Venus Casino |link 188bet | Soi kèo FABET | Nhà cái số 1 DABET | casino trực tuyến vuabai9 |AE888 Đá Gà