CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC Dropdown Control
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1
EU19 01:00 01:00
Israel U19
vs
Anh U19 
+1 -
- 01:00 01:00
Áo U19
vs
Serbia U19 
+0 -
WAFF16 22:00 22:00
Yemen U16
vs
Oman U16 
-
- 01:00 01:00
Jordan U16
vs
Iraq U16 
-
GHCLB 15:00 15:00
Bayside Utd
vs
UQ FC 
-
- 15:00 15:00
Southside Eagles
vs
Caboolture Sports 
-
- 15:00 15:00
Sunshine Coast
vs
Magpies Crusaders 
-
- 15:30 15:30
Chindia Targoviste
vs
Mioveni 
-
- 15:30 15:30
Aust Lustenau
vs
Wil 1900 
-
- 16:00 16:00
Katowice
vs
Gornik Polkowice 
-
- 16:00 16:00
Wisla Plock
vs
Lechia GD 
-
- 16:00 16:00
SK Lisen
vs
Skalica 
-
- 16:00 16:00
Sparta Praha
vs
Dukla Praha 
-
- 17:00 17:00
Hradec Kralove
vs
Pribram 
-
- 17:00 17:00
Mlada Boleslav
vs
Hradec Kralove 
-
- 18:00 18:00
Wuppertaler
vs
Bochum 
+2 1/4 -
- 18:00 18:00
Verl
vs
Paderborn 07 
-
- 18:30 18:30
Holstein Kiel
vs
St. Pauli 
+0 -
- 19:00 19:00
Magdeburg
vs
Viktoria Berlin 
-
- 19:00 19:00
Aarhus AGF
vs
Aalborg BK 
-
- 19:00 19:00
Sparta Praha B
vs
MFK Chrudim 
-
- 19:00 19:00
Munchen 1860
vs
Karlsruher 
- 1/4 -
- 19:00 19:00
Liefering
vs
Vorwarts Steyr 
-
- 19:00 19:00
Backa Topola
vs
Sibenik 
-
- 20:00 20:00
Fenerbahce
vs
KF Tirana 
-
- 20:30 20:30
Thun
vs
St. Gallen 
-
- 21:00 21:00
SCR Altach
vs
Luzern 
-
- 21:00 21:00
Basel
vs
Greuther Furth 
-
- 21:00 21:00
Kaiserslautern
vs
Lugano 
-
- 22:00 22:00
Pardubice
vs
Jihlava 
-
- 22:00 22:00
Lask
vs
Cracovia Krakow 
-
- 22:00 22:00
Ferencvaros
vs
Ludogorets 
-
- 22:00 22:00
Levski Sofia
vs
Academy Pandev 
-
BLRA 19:00 19:00
Isloch
vs
Gomel 
- 1/4 -
- 21:00 21:00
FK Slutsk
vs
Vitebsk 
- 1/4 -
- 23:00 23:00
Shakhter Soligo.
vs
Torpedo Zhodino 
- 1 -
- 01:00 01:00
Neman Grodno
vs
Bate Borisov 
+1/2 -
GEOA 23:00 23:00
Dinamo Batumi
vs
Sioni Bolnisi 
-
- 23:00 23:00
Saburtalo
vs
Samgurali Tskh. 
-
- 00:00 00:00
Dinamo Tbilisi
vs
Torpedo Kut. 
-
ICEB 21:00 21:00
Vestri
vs
UMF Grindavik 
- 1/4 -
LITA 21:00 21:00
FK Panevezys
vs
Siauliai 
- 1 -
- 23:00 23:00
FK Riteriai
vs
Hegelmann Litauen 
+1/4 -
NORA 21:00 21:00
Haugesund
vs
Viking 
+1/2 -
- 23:00 23:00
Rosenborg
vs
Kristiansund 
- 1 1/4 -
AUSBPL 16:15 16:15
Wynnum Wolves
vs
Surfers Paradise 
-
- 17:15 17:15
Virginia Utd
vs
Albany Creek 
-
- 17:30 17:30
Grange Thistle
vs
Magic United 
-
AUSFWP 14:00 14:00
Inglewood Utd
vs
Perth RedStar 
+1/2 -
- 14:00 14:00
Bayswater City
vs
Cockburn City 
- 1 -
- 14:00 14:00
Floreat Athena
vs
Perth Glory U21 
- 3/4 -
- 14:00 14:00
Armadale SC
vs
Perth SC 
+0 -
- 14:00 14:00
Gwelup Croatia
vs
Sorrento 
+3/4 -
- 16:00 16:00
Stirling Macedonia
vs
Balcatta 
- 1 3/4 -
AUSNSW 14:30 14:30
APIA Tigers
vs
Sydney FC U21 
- 1 -
- 15:00 15:00
Wollongong Wolves
vs
Manly Utd 
+0 -
- 16:00 16:00
Marconi Stallions
vs
Mt Druitt Town 
- 1 1/2 -
AUSQSL 13:00 13:00
Peninsula Power
vs
SC Wanderers 
- 1 1/4 -
- 14:30 14:30
Brisbane City
vs
Olympic FC QLD 
+3/4 -
- 15:30 15:30
Logan Light.
vs
Brisbane Roar U21 
+0 -
- 15:30 15:30
Moreton Bay Utd
vs
Gold Coast Utd 
+0 -
AUSSL 12:30 12:30
Cumberland Utd
vs
White City W. 
+1/4 -
- 12:30 12:30
Adelaide Comets
vs
SA Panthers 
- 1 1/2 -
- 12:30 12:30
Sturt Lions
vs
Adelaide Olympic 
- 1/4 -
- 15:30 15:30
Adelaide City
vs
Metro Stars 
- 1 -
- 17:15 17:15
Croydon Kings
vs
Adelaide Utd U21 
- 1/2 -
AUSVPL 12:00 12:00
Avondale Heights
vs
Eastern Lions 
- 2 1/2 -
- 13:45 13:45
Dandenong City
vs
Dandenong Th. 
+3/4 -
- 14:30 14:30
Port Melbourne
vs
Oakleigh Cannons 
+0 -
- 15:00 15:00
Altona City
vs
Heidelberg Utd 
+1/2 -
NHATA 14:00 14:00
Yokohama FM
vs
Kashiwa Reysol 
- 3/4 -
- 16:30 16:30
Avispa Fukuoka
vs
Sanf Hiroshima 
+1/2 -
- 17:00 17:00
Kawasaki Fro.
vs
Jubilo Iwata 
- 1 1/4 -
NHATB 14:00 14:00
Vegalta Sendai
vs
Montedio Yama. 
- 1/4 -
- 16:00 16:00
Mito Hollyhock
vs
Okayama 
- 1/4 -
- 17:00 17:00
Roas. Kumamoto
vs
Oita Trinita 
+0 -
- 17:00 17:00
V-Varen Nagasaki
vs
Blaublitz Akita 
- 3/4 -
NHAT3 15:00 15:00
Yokohama SCC
vs
Fujieda MYFC 
+3/4 -
- 16:00 16:00
Kataller Toyama
vs
Nagano Parceiro 
- 1/4 -
- 16:30 16:30
Gainare Tottori
vs
Sagamihara 
+1/4 -
- 17:00 17:00
Ehime FC
vs
Kagoshima 
+0 -
NHATJFL 13:00 13:00
Tokyo Musashino
vs
Honda FC 
+0 -
HQA 16:00 16:00
Jeonbuk H.Motor
vs
Daegu 
- 1/2 -
- 17:00 17:00
Suwon FC
vs
Suwon Bluewings 
+0 -
- 18:00 18:00
FC Seoul
vs
Incheon Utd 
- 1/2 -
HQB 16:00 16:00
Chungnam Asan
vs
Ansan Greeners 
- 1/2 -
- 18:00 18:00
Anyang
vs
Seoul E-Land 
- 1/4 -
HQ3 14:00 14:00
Dangjin Citizen
vs
Ulsan Citizen 
+1/4 -
- 15:00 15:00
Pocheon Citizen
vs
Paju Citizen 
+0 -
- 17:00 17:00
Cheongju FC
vs
Siheung Citizen 
+1/4 -
TQA 15:30 15:30
Cangzhou Mighty Lions
vs
Beijing Guoan 
+1 1/4 -
- 18:30 18:30
Wuhan Zall
vs
Shanghai Port 
+3/4 -
- 18:30 18:30
Tianjin Tigers
vs
Meizhou Hakka 
+1/4 -
TQB 15:00 15:00
Qingdao Y.Island
vs
Zibo Cuju 
- 3/4 -
JORA 22:00 22:00
Sareeh
vs
Al Salt 
+0 -
- 00:30 00:30
Faisaly (JOR)
vs
Wehdat Amman 
+1/2 -
MASL 19:15 19:15
Negeri Sembilan
vs
Pahang 
- 1/4 -
- 20:00 20:00
Melaka FA
vs
Sarawak 
- 3/4 -
MAPL 20:15 20:15
Kuching FA
vs
PDRM FA 
- 1/2 -
- 21:00 21:00
UiTM FC
vs
Terengganu II 
+1 -
- 21:00 21:00
Kelantan United
vs
Perak FA 
- 3/4 -
SINA 16:30 16:30
Young Lions
vs
Balestier Kh. 
-
VNB 17:00 17:00
Khánh Hòa
vs
ĐT Long An 
- 3/4 -
- 17:00 17:00
Quảng Nam
vs
Cần Thơ 
- 3/4 -
- 18:00 18:00
Bà Rịa Vũng Tàu
vs
Phú Thọ 
- 3/4 -
ARGA 01:30 01:30
Defensa YJ
vs
Velez Sarsfield 
- 1/4 -
- 01:30 01:30
Talleres Cordoba
vs
C. Cordoba SdE 
- 1/4 -
- 04:00 04:00
Colon
vs
CA Huracan 
+1/2 -
- 04:00 04:00
Estudiantes LP
vs
Newells Old Boys 
- 1/2 -
- 06:30 06:30
River Plate
vs
Lanus 
- 1 1/4 -
ARGB 00:10 00:10
Deportivo Moron
vs
Gimnasia Jujuy 
- 1/4 -
- 01:00 01:00
Temperley
vs
Flandria 
- 1/2 -
- 02:10 02:10
Alvarado MDP
vs
Belgrano 
+1/4 -
BRAA 02:30 02:30
Athletico/PR
vs
Bragantino/SP 
+0 -
- 05:00 05:00
Corinthians/SP
vs
Santos/SP 
- 1/2 -
- 05:00 05:00
Flamengo/RJ
vs
America/MG 
- 1 1/4 -
- 07:00 07:00
Atl. Mineiro/MG
vs
Fortaleza/CE 
- 1 -
BRB 21:00 21:00
Criciuma/SC
vs
Vila Nova/GO 
- 1/2 -
- 02:00 02:00
Bahia/BA
vs
Novorizontino/SP 
- 3/4 -
- 04:30 04:30
SC Recife/PE
vs
Brusque FC/SC 
- 1/2 -
BRAU20 20:00 20:00
Ceara/CE U20
vs
Sao Paulo/SP U20 
-
- 00:00 00:00
Flamengo/RJ U20
vs
Botafogo/RJ U20 
-
- 01:00 01:00
Atl. Mineiro/MG U20
vs
Cruzeiro/MG U20 
-
- 01:00 01:00
Internacional/RS U20
vs
Atletico/PR U20 
-
- 01:00 01:00
Bahia/BA U20
vs
America/MG U20 
-
- 01:00 01:00
Chapecoense U20
vs
Gremio/RS U20 
-
- 05:00 05:00
Palmeiras/SP U20
vs
Fortaleza/CE U20 
-
BLVA 02:00 02:00
Jorge Wilstermann
vs
CA Palmaflor 
-
- 04:15 04:15
Real Tomayapo
vs
Royal Pari 
-
- 06:30 06:30
Oriente Petrolero
vs
The Strongest 
-
CHIC 23:30 23:30
La Serena
vs
U.Concepcion 
- 1/4 -
- 02:00 02:00
Barnechea
vs
Cobresal 
+1/4 -
- 02:00 02:00
Indep Cauquenes
vs
Nublense 
+1 1/4 -
- 02:00 02:00
Provincial Ovalle
vs
U. Espanola 
-
- 02:00 02:00
Everton CD
vs
CD Magallanes 
- 1/2 -
- 04:30 04:30
Univ. Catolica(CHL)
vs
U. San Felipe 
- 1 1/2 -
- 07:00 07:00
O Higgins
vs
CCDA Fernandez Vial 
- 1 -
PARA 02:00 02:00
General Caballero
vs
Resistencia SC 
- 3/4 -
- 02:00 02:00
Tacuary FBC
vs
Sol de America 
+0 -
- 02:00 02:00
Sportivo Ameliano
vs
Guairena FC 
+0 -
- 02:00 02:00
Olimpia Asuncion
vs
12 de Octubre 
- 1 -
- 02:00 02:00
Libertad
vs
Cerro Porteno 
- 1/4 -
PERA 03:30 03:30
Sporting Cristal
vs
Alianza Atletico 
- 1 1/4 -
- 07:00 07:00
Alianza Lima
vs
Ayacucho FC 
- 3/4 -
URUA 20:00 20:00
CA Fenix
vs
Dep. Maldonado 
- 1/4 -
- 01:00 01:00
Danubio
vs
Nacional Montevideo 
+1/2 -
- 03:30 03:30
Defensor SC
vs
Cerro Largo 
- 1/2 -
VENA 04:00 04:00
Dep.Tachira
vs
Mineros Guayana 
-
- 06:15 06:15
Caracas
vs
Zulia FC 
-
USAA 02:07 02:07
Seattle Sounders
vs
Sporting Kansas 
- 3/4 -
- 04:07 04:07
D.C. Utd
vs
Nashville FC 
- 1/4 -
- 06:37 06:37
Toronto
vs
Atlanta United 
+1/4 -
- 06:37 06:37
CF Montreal
vs
Charlotte FC 
- 1/2 -
- 07:07 07:07
Houston Dynamo
vs
Chicago Fire 
- 1/4 -
- 07:07 07:07
Inter Miami
vs
Minnesota Utd 
+0 -
- 08:07 08:07
Austin FC
vs
Dallas 
- 1/4 -
- 09:07 09:07
Real Salt Lake
vs
Columbus Crew 
- 1/2 -
- 09:37 09:37
Portland Timbers
vs
Colorado Rapids 
- 1/4 -
USB 00:05 00:05
Hartford Athletic
vs
Louisville City 
+3/4 -
- 06:05 06:05
Miami FC
vs
LA Galaxy II 
- 1 -
- 06:05 06:05
Pittsburgh R.
vs
Tampa Bay Rowdies 
+0 -
- 07:05 07:05
Orange County SC
vs
Loudoun United 
- 3/4 -
- 07:35 07:35
FC Tulsa
vs
Ch. Battery 
- 1/2 -
- 07:35 07:35
Memphis 901
vs
Detroit City FC 
- 3/4 -
- 08:05 08:05
New Mexico United
vs
Birmingham Legion 
- 1/2 -
- 08:35 08:35
El Paso Locomotive
vs
New York RB II 
- 1 1/4 -
- 09:05 09:05
San Diego Loyal
vs
Indy Eleven 
- 1/2 -
- 09:05 09:05
Oakland Roots
vs
Atlanta United II 
- 1 1/4 -
- 09:05 09:05
Monterey Bay FC
vs
Sacramento 
+1/2 -
MEXB 09:05 09:05
Leones Negros UdeG
vs
Oaxaca 
- 1/2 -

Kết quả bóng đá – Tỷ số bóng đá trực tuyến hôm nay 

Kết quả bóng đá hôm nay – Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu tối qua, đêm qua và rạng sáng hôm nay các giải bóng đá trong nước, quốc tế.Cập nhật đầy đủ số phút, tỷ số hiệp 1(H1, HT), tỷ số cả trận (FT) NHANH & CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd trực tuyến, kqbd hôm nay được kqbd88.com sắp xếp theo 2 hình thức:

– Theo “Giải đấu” như Ngoại Hạng Anh (NHA), C1, C2, Tây Ban Nha (TBN), Ý, Đức, Pháp, Nam Mỹ, U16, U19 Đông Nam Á, AFF Suzuki, bóng đá nam Sea Games, vô địch nữ Đông Nam Á, nữ Châu Á, Việt Nam

Ngoài ra, kết quả bóng đá trực tiếp của giải giao hữu ĐT quốc gia, GH CLB nổi tiếng và kq bóng đá của đội tuyển trẻ Việt Nam như U16, U19, U21, U23, tuyển nữ & đội tuyển Quốc Gia Việt Nam cũng sẽ liên tục được cập nhật 24h hôm nay và 24/7 ngày trong tuần!

Bên cạnh đó là tỷ số bóng đá, livescore, kèo bóng đá các trận đấu được cập nhật nhanh nhất cũng như thông tin cụ thể các trận đấu. Mời bạn đón xem!

Copyright © 2021 by KQBD88.com. All rights reserved | Đối tác: ket qua bong da

Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

Liên kết hữu ích: link 188bet | AE888 Đá Gà | casino trực tuyến- Vuabai9 | danh bai truc tuyen- EUBET | Game bài đổi thưởng | 11Bet App | Oxbet App | TF88 Vào | Happyluke 79 | Nhà Cái 88uu +38.888K | f8bet Casino