Số liệu thống kê về St George City gặp Marconi Stallions ngày 02/08

CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC Dropdown Control
Aus New South Wales, Vòng 26
Marconi Stallions
Full Time
0 - 1
(0-1)
St George City

Nhận định đối đầu St George City vs Marconi Stallions

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách
AUSNSW
02.08.2026 Marconi Stallions 0 - 1 St George City
AUSNSW
18.04.2026 St George City 1 - 2 Marconi Stallions
AUSNSW
19.07.2025 St George City 2 - 1 Marconi Stallions
AUSNSW
05.04.2025 Marconi Stallions 3 - 1 St George City
AUSNSW
13.07.2024 Marconi Stallions 2 - 1 St George City
AUSNSW
06.04.2024 St George City 2 - 1 Marconi Stallions
AUSNSW
10.06.2023 St George City 0 - 2 Marconi Stallions
AUSNSW
25.02.2023 Marconi Stallions 2 - 3 St George City
GHCLB
04.05.2016 Marconi Stallions 3 - 0 St George City
AUSNSW
17.08.2014 St George City 0 - 2 Marconi Stallions

Số liệu thống kê về Marconi Stallions

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách
AUSNSW
02.08.2026 Marconi Stallions 0 - 1 St George City
AUSNSW
25.07.2026 SD Raiders 2 - 1 Marconi Stallions
AUSNSW
19.07.2026 Marconi Stallions 0 - 1 Sydney United 58 FC
AUSNSW
12.07.2026 Marconi Stallions 3 - 0 WS Wanderers U21
AUSNSW
05.07.2026 Marconi Stallions 2 - 0 St George Saints
AUSNSW
28.06.2026 Marconi Stallions 2 - 0 Blacktown City
AUSNSW
21.06.2026 Marconi Stallions 1 - 0 UNSW FC
AUSNSW
12.06.2026 Marconi Stallions 0 - 0 Sydney FC U21
AUSNSW
07.06.2026 Marconi Stallions 1 - 0 Wollongong Wolves
AUSNSW
30.05.2026 Marconi Stallions 1 - 1 Rockdale Ilinden FC

Số liệu thống kê về St George City

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách
AUSNSW 02.08.2026 Marconi Stallions 0 - 1 St George City
AUSNSW 19.07.2026 Blacktown City 3 - 0 St George City
AUSNSW 11.07.2026 St George City 0 - 2 UNSW FC
AUSNSW 05.07.2026 Wollongong Wolves 3 - 3 St George City
AUSNSW 27.06.2026 SD Raiders 3 - 1 St George City
AUSNSW 20.06.2026 St George City 1 - 0 Spirit FC
AUSNSW 13.06.2026 WS Wanderers U21 1 - 1 St George City
AUSNSW 06.06.2026 St George City 1 - 1 Sydney Olympic
AUSNSW 30.05.2026 St George Saints 0 - 1 St George City
AUSNSW 23.05.2026 St George City 1 - 2 Manly Utd

Tường Thuật Marconi Stallions & St George City

Số liệu thống kê trận đấu – Nhận định trận đấu St George City vs Marconi Stallions

Số liệu thống kê về St George City gặp Marconi Stallions  – Nhận định trận đấu St George City vs Marconi Stallions được tạo ra để cung cấp cho người xem một cái nhìn đầy đủ và chuẩn xác về cặp đấu. Tất cả thông số quan trọng của St George City gặp Marconi Stallions đều được tổng hợp rõ ràng: kiểm soát bóng, số cú sút, tỷ lệ dứt điểm trúng đích, thẻ phạt, phạt góc, chuyền bóng, hiệu quả tấn công – phòng ngự và mọi diễn biến nổi bật.

Những con số đối đầu St George City vs Marconi Stallions này giúp người xem nắm tình hình trận đấu chỉ trong vài giây, không cần mất thời gian tìm kiếm rời rạc. Dữ liệu được cập nhật theo thời gian thực hoặc ngay sau khi trận đấu kết thúc, đảm bảo tính chính xác từng chi tiết.

Bên cạnh thống kê, trang còn đính kèm phần nhận định St George City vs Marconi Stallions với góc nhìn thẳng thắn, phân tích rõ phong độ, chất lượng đội hình, lịch sử đối đầu, điểm mạnh – điểm yếu và cơ sở để dự đoán kết quả bóng đá. Người xem có thể dựa vào đó để hiểu sâu hơn về cục diện trận đấu trước khi bóng lăn hoặc đánh giá chính xác sau khi trận đấu kết thúc.

Liên kết hữu ích

- Xem tỷ lệ cá cược mới nhất
Copyright © 2021 by KQBD88.com. All rights reserved | Đối tác: ket qua bong da Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất. Liên kết hữu ích: Trang Chủ Venus Casino |link 188bet | Soi kèo FABET | Nhà cái số 1 DABET | casino trực tuyến vuabai9 |AE888 Đá Gà