Số liệu thống kê về Dunav Ruse gặp Cska Sofia ngày 03/08

CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC Dropdown Control
VĐQG Bulgaria, Vòng 3
Cska Sofia
Full Time
2 - 1
(1-1)
Dunav Ruse

Nhận định đối đầu Dunav Ruse vs Cska Sofia

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách
BULA
14.12.2019 Cska Sofia 4 - 0 Dunav Ruse
BULA
25.08.2019 Dunav Ruse 1 - 1 Cska Sofia
BULA
24.11.2018 Dunav Ruse 0 - 2 Cska Sofia
BULA
06.08.2018 Cska Sofia 3 - 0 Dunav Ruse
BULA
05.03.2018 Dunav Ruse 0 - 2 Cska Sofia
BULA
23.09.2017 Cska Sofia 3 - 0 Dunav Ruse
BULA
01.06.2017 Dunav Ruse 1 - 0 Cska Sofia
BULA
08.05.2017 Cska Sofia 2 - 0 Dunav Ruse
BULA
16.12.2016 Cska Sofia 3 - 0 Dunav Ruse
BULA
12.09.2016 Dunav Ruse 2 - 0 Cska Sofia

Số liệu thống kê về Cska Sofia

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách
BULA
28.07.2026 Cska Sofia 3 - 2 Botev Plovdiv
C2
23.07.2026 Karabakh Agdam 0 - 0 Cska Sofia
BULA
20.07.2026 Slavia Sofia 0 - 0 Cska Sofia
C2
17.07.2026 Derry City 1 - 2 Cska Sofia
C2
10.07.2026 Cska Sofia 3 - 2 Derry City
GHCLB
28.06.2026 Odra Opole 2 - 3 Cska Sofia
GHCLB
24.06.2026 Cska Sofia 0 - 4 Polissya Zhytomyr
BULA
26.05.2026 Ludogorets 1 - 0 Cska Sofia
BULC
20.05.2026 Lok. Plovdiv 1 - 1 Cska Sofia
BULA
16.05.2026 Levski Sofia 2 - 0 Cska Sofia

Số liệu thống kê về Dunav Ruse

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách
BULA 27.07.2026 Dunav Ruse 0 - 2 Ludogorets
BULC 14.12.2024 Levski Sofia 1 - 0 Dunav Ruse
BULC 30.10.2024 Dunav Ruse 0 - 0 Hebar Pazardzhik
BULC 22.11.2023 Dunav Ruse 1 - 3 Levski Sofia
BULA 13.07.2020 Dunav Ruse 1 - 0 Tsarsko Selo
BULA 07.07.2020 Botev Vratsa 0 - 0 Dunav Ruse
BULA 04.07.2020 Botev Plovdiv 3 - 1 Dunav Ruse
BULA 29.06.2020 Dunav Ruse 1 - 3 Botev Vratsa
BULA 21.06.2020 Arda Kardzhali 0 - 2 Dunav Ruse
BULA 12.06.2020 Etar 5 - 3 Dunav Ruse

Tường Thuật Cska Sofia & Dunav Ruse

Số liệu thống kê trận đấu – Nhận định trận đấu Dunav Ruse vs Cska Sofia

Số liệu thống kê về Dunav Ruse gặp Cska Sofia  – Nhận định trận đấu Dunav Ruse vs Cska Sofia được tạo ra để cung cấp cho người xem một cái nhìn đầy đủ và chuẩn xác về cặp đấu. Tất cả thông số quan trọng của Dunav Ruse gặp Cska Sofia đều được tổng hợp rõ ràng: kiểm soát bóng, số cú sút, tỷ lệ dứt điểm trúng đích, thẻ phạt, phạt góc, chuyền bóng, hiệu quả tấn công – phòng ngự và mọi diễn biến nổi bật.

Những con số đối đầu Dunav Ruse vs Cska Sofia này giúp người xem nắm tình hình trận đấu chỉ trong vài giây, không cần mất thời gian tìm kiếm rời rạc. Dữ liệu được cập nhật theo thời gian thực hoặc ngay sau khi trận đấu kết thúc, đảm bảo tính chính xác từng chi tiết.

Bên cạnh thống kê, trang còn đính kèm phần nhận định Dunav Ruse vs Cska Sofia với góc nhìn thẳng thắn, phân tích rõ phong độ, chất lượng đội hình, lịch sử đối đầu, điểm mạnh – điểm yếu và cơ sở để dự đoán kết quả bóng đá. Người xem có thể dựa vào đó để hiểu sâu hơn về cục diện trận đấu trước khi bóng lăn hoặc đánh giá chính xác sau khi trận đấu kết thúc.

Liên kết hữu ích

- Xem tỷ lệ cá cược mới nhất
Copyright © 2021 by KQBD88.com. All rights reserved | Đối tác: ket qua bong da Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất. Liên kết hữu ích: Trang Chủ Venus Casino |link 188bet | Soi kèo FABET | Nhà cái số 1 DABET | casino trực tuyến vuabai9 |AE888 Đá Gà